abcdeftd
đánh giá
Sửa chữa nội thất, Sửa chữa điện, Sửa chữa nước, Sơn tường, Dọn dẹp vệ sinh, Dịch vụ chuyển nhà, Dịch vụ giặt là, Sửa chữa / Lắp đặt, Tiện ích

Product was successfully added to your shopping cart.

Giới thiệu về abcdeftd

Dịch vụ nổi bật

[profiler]
Memory usage: real: 16252928, emalloc: 15692040
Code ProfilerTimeCntEmallocRealMem
mage0.8666100
mage::app::init::system_config0.0024127,7840
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Cache0.0063195,3040
mage::app::init::config::load_cache0.008111,7920
mage::app::init::stores0.055311,186,9601,310,720
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Resource_Website0.0010114,0000
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Resource_Website_Collection0.02971510,464786,432
DISPATCH EVENT:resource_get_tablename0.0005344,0240
DISPATCH EVENT:core_collection_abstract_load_before0.0001123,4320
DISPATCH EVENT:core_collection_abstract_load_after0.0001121,0880
init_config_section:stores_default0.004012,1840
mage::app::init_front_controller0.01681287,336262,144
DISPATCH EVENT:controller_front_init_before0.0039196,5920
OBSERVER: wordpress0.0023215,9440
OBSERVER: ves_base_observer0.0005127,8400
mage::app::init_front_controller::collect_routers0.01131166,1040
DISPATCH EVENT:controller_front_init_routers0.0008111,0240
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Url_Rewrite_Request0.0021144,7120
mage::dispatch::db_url_rewrite0.0029137,0320
DISPATCH EVENT:model_load_after0.00131356,9600
DISPATCH EVENT:core_abstract_load_after0.0001161,3280
mage::dispatch::routers_match0.7162100
mage::dispatch::controller::action::predispatch0.061612,420,4082,883,584
CORE::create_object_of::Smartwave_All_Model_Core_Layout0.0027133,5520
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Session0.0028126,9360
mage::dispatch::controller::action::predispatch::load_area::frontend::design0.00911129,632262,144
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Design_Package0.0019130,2080
mage::dispatch::controller::action::predispatch::load_area::frontend::translate0.016011,592,7202,621,440
DISPATCH EVENT:controller_action_predispatch0.02681525,9440
OBSERVER: log0.01031154,8960
CORE::create_object_of::Mage_Log_Model_Visitor0.0030136,9360
OBSERVER: pagecache0.0012119,1360
OBSERVER: persistent0.00943182,8240
OBSERVER: persistent_session0.001115,5360
OBSERVER: persistent_quote0.00281132,0240
CORE::create_object_of::Mage_Customer_Model_Session0.0013181,9360
mage::dispatch::controller::action::customcustomer_company_view0.6438100
DISPATCH EVENT:model_load_before0.00101336,8640
CORE::create_object_of::Mage_Customer_Model_Resource_Customer0.0057199,2320
EAV: Mage_Eav_Model_Config::getEntityType0.0029280,8400
__EAV_LOAD_MODEL__0.145251,386,4962,359,296
EAV: Mage_Eav_Model_Config::_initAttributes0.01921714,744524,288
CORE::create_object_of::Mage_Customer_Model_Resource_Attribute_Collection0.00701148,152262,144
CORE::create_object_of::Mage_Customer_Model_Attribute0.00043221,8320
EAV: Mage_Eav_Model_Config::getAttribute0.0002274,1600
__EAV_LOAD_MODEL_ATTRIBUTES__0.00935195,656262,144
CORE::create_object_of::Mage_Eav_Model_Entity_Attribute_Backend_Default0.0001224,7120
__EAV_LOAD_MODEL_AFTER_LOAD__0.11005440,0561,572,864
DISPATCH EVENT:customer_load_after0.05105883,0720
OBSERVER: customer_load_company0.05065883,2160
CORE::create_object_of::Ribu_CustomCustomer_Model_Mysql4_Company_Collection0.0009627,3280
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Category0.0268236428,4880
DISPATCH EVENT:core_abstract_load_before0.0001141,1280
CORE::create_object_of::Mage_Index_Model_Lock_Storage_Db0.0019131,0800
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Resource_Category_Flat0.0005110,3280
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Resource_Category_Flat_Collection0.0008646,9360
DISPATCH EVENT:controller_action_layout_load_before0.0045180,3600
OBSERVER: customer_is_logged_in_observer0.001317,1520
OBSERVER: quickview_check_referer_url0.0025159,8720
mage::dispatch::controller::action::customcustomer_company_view::layout_load0.0005151,5920
mage::dispatch::controller::action::customcustomer_company_view::layout_generate_xml0.007716560
mage::dispatch::controller::action::customcustomer_company_view::layout_generate_blocks0.116614,885,4484,718,592
BLOCK: formkey0.01041197,5760
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_prepare_layout_before0.00488731,0880
OBSERVER: smartwave_ajaxcart_prepare_layout_before0.00168735,4160
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_prepare_layout_after0.01118746,7440
OBSERVER: warehouse_add_system_config_js0.00268723,7760
OBSERVER: warehouse_add_product_tabs0.00308732,6240
OBSERVER: warehouseplus_add_product_zone_price_tab0.00128713,6800
DISPATCH EVENT:core_layout_block_create_after0.0005874,6080
BLOCK: root0.0015172,4080
BLOCK: head0.00291147,208262,144
CORE::create_object_of::Smartwave_All_Model_Compiler0.000420529,6560
BLOCK ACTION: head -> addJs0.00053655,5360
BLOCK: js_cookies0.0007167,8960
BLOCK ACTION: head -> addCss0.00132670,4800
BLOCK ACTION: head -> addItem0.00053562,9440
BLOCK: after_body_start0.00111113,2240
BLOCK: global_notices0.0007166,216262,144
BLOCK: header0.0010167,1840
BLOCK: top.links0.0015169,5680
BLOCK: store_language0.0013168,6480
BLOCK: catalog.topnav0.00431180,960262,144
BLOCK: welcome0.0008165,4560
BLOCK: top.container0.0009158,120262,144
BLOCK: global_messages0.0025182,7600
BLOCK: breadcrumbs0.0010166,8880
BLOCK: footer0.00131102,344262,144
BLOCK: global_cookie_notice0.0008166,0720
BLOCK: core_profiler0.0009157,5840
BLOCK ACTION: top.links -> addLink0.01803198,360524,288
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Url0.002413782,4640
BLOCK: cms_footer_links0.00111112,9680
BLOCK: catalog.compare.sidebar0.00371238,616262,144
BLOCK: catalog_product_price_template0.0007157,4560
BLOCK: paypal.partner.top_cart.shortcut0.00751156,984262,144
BLOCK: right.poll0.00251117,4320
BLOCK: tags_popular0.0009168,0560
BLOCK: right.reports.product.viewed0.00171167,104262,144
BLOCK: right.reports.product.compared0.0009185,8480
BLOCK: google_analytics0.0016170,616262,144
BLOCK: wishlist_link0.00151141,9600
BLOCK: wishlist_sidebar0.00251180,472262,144
BLOCK: paypaluk.partner.top_cart.shortcut0.0008167,6800
BLOCK: customer.geolocator0.0005166,5040
BLOCK: customer.address0.0008171,0640
BLOCK: warehouse0.0005167,3760
BLOCK: ajax.login.body0.00091133,3360
BLOCK: 0.0006169,3760
BLOCK: menubuilder.menu.top0.0008167,000262,144
BLOCK: pagebuilder.custom.media0.0007167,0720
BLOCK: livecss.paneltool0.0012171,432262,144
BLOCK: store_currency0.0006167,2640
BLOCK: minicart0.00191213,608262,144
BLOCK: checkout.cart.totals0.0010277,0400
BLOCK: footer.newsletter0.0005166,6320
BLOCK: log.company.viewed0.0004166,1760
BLOCK: block_top0.0005165,6960
BLOCK: sale.reorder.sidebar0.0008168,1920
BLOCK: top.service0.0006167,456262,144
DISPATCH EVENT:controller_action_layout_generate_blocks_after0.0008144,4720
OBSERVER: configurableswatches0.0006140,0400
mage::dispatch::controller::action::customcustomer_company_view::layout_render0.3085100
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_to_html_before0.0003482,8960
Mage_Core_Model_Design_Package::getFilename0.00191924,5280
frontend/ribu/default/template/page/2columns-left.phtml0.296712,487,8962,621,440
frontend/ribu/default/template/page/html/head.phtml0.03701559,040524,288
Mage_Core_Model_Design_Package::getSkinUrl0.00524750,8320
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_to_html_after0.00334712,8960
OBSERVER: aoe_templatehints0.00164718,0720
frontend/base/default/template/directory/js/optional_zip_countries.phtml0.0033127,7360
frontend/ribu/default/template/page/html/header_type3.phtml0.199411,260,8161,310,720
frontend/ribu/default/template/smartwave/megamenu/html/mobilemenu.phtml0.188911,013,3121,048,576
CORE::create_object_of::Mage_Widget_Model_Template_Filter0.0011279,1040
DISPATCH EVENT:catalog_category_load_before0.00071145,8400
DISPATCH EVENT:catalog_category_load_after0.00071146,1040
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Category_Url0.000811320,9760
REWRITE: Mage_Catalog_Model_Category_Url::getCategoryUrl0.0192113263,2800
frontend/ribu/default/template/ribu/customcustomer/company/toppreview.phtml0.01041177,384524,288
CORE::create_object_of::Mage_Tag_Model_Resource_Popular_Collection0.0014134,3840
frontend/ribu/default/template/ribu/customcustomer/company/view/left.phtml0.023916,2480
frontend/base/default/template/innoexts/customerlocator/customer/geolocator.phtml0.00401110,8160
frontend/ribu/default/template/ribu/customcustomer/company/view.phtml0.0048170,2640
frontend/ribu/default/template/ribu/customcustomer/company/topservice.phtml0.0041165,4880
frontend/base/default/template/page/html/cookienotice.phtml0.0008117,6720
CACHE_URL0.00831167,6720