Công Ty ABC Chuyên Sửa Chữa Lắp Đặt Nội Thất
đánh giá
Sửa chữa nội thất, Sửa chữa điện, Sửa chữa nước, Sửa chữa / Lắp đặt, Thiết kế nhà

Product was successfully added to your shopping cart.

Giới thiệu về Công Ty ABC Chuyên Sửa Chữa Lắp Đặt Nội Thất

Dịch vụ nổi bật

[profiler]
Memory usage: real: 16252928, emalloc: 15623560
Code ProfilerTimeCntEmallocRealMem
mage0.5742100
mage::app::init::system_config0.0021127,8160
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Cache0.0064195,1200
mage::app::init::config::load_cache0.007311,8000
mage::app::init::stores0.046811,186,9281,310,720
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Resource_Website0.0010114,0560
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Resource_Website_Collection0.02721510,672786,432
DISPATCH EVENT:resource_get_tablename0.0004344,0480
DISPATCH EVENT:core_collection_abstract_load_before0.0001123,4320
DISPATCH EVENT:core_collection_abstract_load_after0.0001121,0720
init_config_section:stores_default0.002512,1440
mage::app::init_front_controller0.00971287,128262,144
DISPATCH EVENT:controller_front_init_before0.0024196,5680
OBSERVER: wordpress0.0013215,8640
OBSERVER: ves_base_observer0.0003127,9680
mage::app::init_front_controller::collect_routers0.00651166,0240
DISPATCH EVENT:controller_front_init_routers0.0005110,8960
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Url_Rewrite_Request0.0012144,7840
mage::dispatch::db_url_rewrite0.0018136,9520
DISPATCH EVENT:model_load_after0.00091356,9680
DISPATCH EVENT:core_abstract_load_after0.0001161,3360
mage::dispatch::routers_match0.4600100
mage::dispatch::controller::action::predispatch0.039912,420,8482,883,584
CORE::create_object_of::Smartwave_All_Model_Core_Layout0.0018133,6560
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Session0.0018126,8880
mage::dispatch::controller::action::predispatch::load_area::frontend::design0.00571129,712262,144
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Design_Package0.0013130,3520
mage::dispatch::controller::action::predispatch::load_area::frontend::translate0.010911,592,8002,621,440
DISPATCH EVENT:controller_action_predispatch0.01711525,9600
OBSERVER: log0.00691154,9680
CORE::create_object_of::Mage_Log_Model_Visitor0.0020136,9360
OBSERVER: pagecache0.0008119,1360
OBSERVER: persistent0.00573182,8480
OBSERVER: persistent_quote0.00171131,9760
CORE::create_object_of::Mage_Customer_Model_Session0.0008181,8800
mage::dispatch::controller::action::customcustomer_company_view0.4137100
DISPATCH EVENT:model_load_before0.00071336,8560
CORE::create_object_of::Mage_Customer_Model_Resource_Customer0.0033199,3280
EAV: Mage_Eav_Model_Config::getEntityType0.0017280,9520
__EAV_LOAD_MODEL__0.062251,382,4641,572,864
EAV: Mage_Eav_Model_Config::_initAttributes0.01011717,240524,288
CORE::create_object_of::Mage_Customer_Model_Resource_Attribute_Collection0.00271150,496262,144
CORE::create_object_of::Mage_Customer_Model_Attribute0.00023221,8320
EAV: Mage_Eav_Model_Config::getAttribute0.0001274,1600
__EAV_LOAD_MODEL_ATTRIBUTES__0.00785209,024262,144
CORE::create_object_of::Mage_Eav_Model_Entity_Attribute_Backend_Default0.0000224,7120
__EAV_LOAD_MODEL_AFTER_LOAD__0.03965424,392786,432
DISPATCH EVENT:customer_load_after0.03485880,568262,144
OBSERVER: customer_load_company0.03465880,784262,144
CORE::create_object_of::Ribu_CustomCustomer_Model_Mysql4_Company_Collection0.0007627,4080
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Category0.0165236428,880262,144
DISPATCH EVENT:core_abstract_load_before0.0001141,2160
CORE::create_object_of::Mage_Index_Model_Lock_Storage_Db0.0013131,0880
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Resource_Category_Flat0.0003110,2640
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Resource_Category_Flat_Collection0.0006647,2720
DISPATCH EVENT:controller_action_layout_load_before0.0027180,080262,144
OBSERVER: quickview_check_referer_url0.0015159,7120
mage::dispatch::controller::action::customcustomer_company_view::layout_load0.0006151,5920
mage::dispatch::controller::action::customcustomer_company_view::layout_generate_xml0.004416720
mage::dispatch::controller::action::customcustomer_company_view::layout_generate_blocks0.088814,885,9764,980,736
BLOCK: formkey0.00661197,880262,144
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_prepare_layout_before0.00368731,2160
OBSERVER: smartwave_ajaxcart_prepare_layout_before0.00128735,4720
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_prepare_layout_after0.00768746,7920
OBSERVER: warehouse_add_system_config_js0.00178723,7840
OBSERVER: warehouse_add_product_tabs0.00208732,6640
OBSERVER: warehouseplus_add_product_zone_price_tab0.00098713,6480
DISPATCH EVENT:core_layout_block_create_after0.0004874,7280
BLOCK: root0.0010172,3440
BLOCK: head0.00191147,136262,144
CORE::create_object_of::Smartwave_All_Model_Compiler0.000420529,6560
BLOCK ACTION: head -> addJs0.00053655,4720
BLOCK: js_cookies0.0005167,9280
BLOCK ACTION: head -> addCss0.00142670,5520
BLOCK ACTION: head -> addItem0.00053563,2560
BLOCK: after_body_start0.00071113,2320
BLOCK: global_notices0.0004166,216262,144
BLOCK: header0.0006167,1200
BLOCK: top.links0.0009169,6240
BLOCK: store_language0.0008168,6640
BLOCK: catalog.topnav0.00271180,968262,144
BLOCK: welcome0.0005165,4560
BLOCK: top.container0.0006158,032262,144
BLOCK: global_messages0.0017182,7840
BLOCK: breadcrumbs0.0006166,8640
BLOCK: footer0.00091102,392262,144
BLOCK: global_cookie_notice0.0005166,0720
BLOCK: core_profiler0.0006157,5760
BLOCK ACTION: top.links -> addLink0.01503198,568524,288
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Url0.001813782,1280
BLOCK: cms_footer_links0.00071113,0240
BLOCK: catalog.compare.sidebar0.00231238,616262,144
BLOCK: catalog_product_price_template0.0005157,4000
BLOCK: paypal.partner.top_cart.shortcut0.00471157,120524,288
BLOCK: right.poll0.00151117,3680
BLOCK: tags_popular0.0006168,0000
BLOCK: right.reports.product.viewed0.00101166,9760
BLOCK: right.reports.product.compared0.0005185,8560
BLOCK: google_analytics0.0010170,664262,144
BLOCK: wishlist_link0.00101141,9680
BLOCK: wishlist_sidebar0.00161178,488262,144
BLOCK: paypaluk.partner.top_cart.shortcut0.0005169,7840
BLOCK: customer.geolocator0.0008166,4720
BLOCK: customer.address0.0008171,0960
BLOCK: warehouse0.0005167,2960
BLOCK: ajax.login.body0.00091133,304262,144
BLOCK: 0.0006169,3760
BLOCK: menubuilder.menu.top0.0008167,000262,144
BLOCK: pagebuilder.custom.media0.0007167,0160
BLOCK: livecss.paneltool0.0012171,3200
BLOCK: store_currency0.0007167,3040
BLOCK: minicart0.00211213,560262,144
BLOCK: checkout.cart.totals0.0010277,0240
BLOCK: footer.newsletter0.0005166,6160
BLOCK: log.company.viewed0.0005166,0960
BLOCK: block_top0.0005165,7200
BLOCK: sale.reorder.sidebar0.0008168,2080
BLOCK: top.service0.0006167,456262,144
DISPATCH EVENT:controller_action_layout_generate_blocks_after0.0009144,4080
OBSERVER: configurableswatches0.0007140,0160
mage::dispatch::controller::action::customcustomer_company_view::layout_render0.2233100
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_to_html_before0.0002482,7840
Mage_Core_Model_Design_Package::getFilename0.00151924,4240
frontend/ribu/default/template/page/2columns-left.phtml0.212212,485,9682,621,440
frontend/ribu/default/template/page/html/head.phtml0.02251557,344524,288
Mage_Core_Model_Design_Package::getSkinUrl0.00294750,888262,144
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_to_html_after0.00254712,6880
OBSERVER: aoe_templatehints0.00114717,6960
frontend/base/default/template/directory/js/optional_zip_countries.phtml0.0021127,7040
frontend/ribu/default/template/page/html/header_type3.phtml0.131911,259,2081,572,864
frontend/ribu/default/template/smartwave/megamenu/html/mobilemenu.phtml0.125511,011,8721,310,720
CORE::create_object_of::Mage_Widget_Model_Template_Filter0.0007279,144262,144
DISPATCH EVENT:catalog_category_load_before0.00051145,7920
DISPATCH EVENT:catalog_category_load_after0.00041146,1120
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Category_Url0.000611320,9840
REWRITE: Mage_Catalog_Model_Category_Url::getCategoryUrl0.0126113262,7840
frontend/ribu/default/template/ribu/customcustomer/company/toppreview.phtml0.01011177,824524,288
CORE::create_object_of::Mage_Tag_Model_Resource_Popular_Collection0.0014134,4800
frontend/ribu/default/template/ribu/customcustomer/company/view/left.phtml0.023516,2480
frontend/base/default/template/innoexts/customerlocator/customer/geolocator.phtml0.00381111,0240
frontend/ribu/default/template/ribu/customcustomer/company/view.phtml0.0046170,4480
frontend/ribu/default/template/ribu/customcustomer/company/topservice.phtml0.0040165,5920
frontend/base/default/template/page/html/cookienotice.phtml0.0008117,6640
CACHE_URL0.00811168,000262,144