Product was successfully added to your shopping cart.

Lắp đặt nhà thông minh

   

2 Sản phẩm

  • Là một đơn vị có thâm niên 10 năm trong thị trường với hơn 200 dự án thành công được đánh giá cao của khách hàng. ABC luôn tự hào là một trong nhữn...
    0987654321
    Quận Ba Vì - Hà Nội
  • abcxx
    098763
    Huyện Hồng Dân - Bạc Liêu

   

2 Sản phẩm

[profiler]
Memory usage: real: 21495808, emalloc: 20736336
Code ProfilerTimeCntEmallocRealMem
mage0.9245100
mage::app::init::system_config0.0023127,8320
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Cache0.0060195,4720
mage::app::init::config::load_cache0.007511,7680
mage::app::init::stores0.052711,187,2401,310,720
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Resource_Website0.0010114,1200
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Resource_Website_Collection0.03341510,624786,432
DISPATCH EVENT:resource_get_tablename0.00101489,4240
DISPATCH EVENT:core_collection_abstract_load_before0.0002221,4800
DISPATCH EVENT:core_collection_abstract_load_after0.0002221,5040
init_config_section:stores_default0.002412,1440
mage::app::init_front_controller0.01001287,176262,144
DISPATCH EVENT:controller_front_init_before0.0023196,5440
OBSERVER: wordpress0.0014215,9600
OBSERVER: ves_base_observer0.0003127,8560
mage::app::init_front_controller::collect_routers0.00661165,9440
DISPATCH EVENT:controller_front_init_routers0.0005110,9440
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Url_Rewrite_Request0.0013144,8560
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Url_Rewrite0.00032615,1920
mage::dispatch::db_url_rewrite0.0019136,9680
DISPATCH EVENT:model_load_after0.002031015,5200
DISPATCH EVENT:core_abstract_load_after0.0002522,9440
mage::dispatch::routers_match0.8035100
mage::dispatch::controller::action::predispatch0.039412,421,0882,883,584
CORE::create_object_of::Smartwave_All_Model_Core_Layout0.0016133,7360
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Session0.0022228,5600
mage::dispatch::controller::action::predispatch::load_area::frontend::design0.00601129,712262,144
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Design_Package0.0013130,3600
mage::dispatch::controller::action::predispatch::load_area::frontend::translate0.010111,592,9922,621,440
DISPATCH EVENT:controller_action_predispatch0.01741525,9120
OBSERVER: log0.00681154,9360
CORE::create_object_of::Mage_Log_Model_Visitor0.0018136,9360
OBSERVER: pagecache0.0008119,1440
OBSERVER: persistent0.00583182,8480
OBSERVER: persistent_quote0.00181131,9600
CORE::create_object_of::Mage_Customer_Model_Session0.0009181,8800
mage::dispatch::controller::action::catalog_category_view0.7583100
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Category0.0211380539,2560
DISPATCH EVENT:model_load_before0.001530515,1040
DISPATCH EVENT:core_abstract_load_before0.0002482,7920
CORE::create_object_of::Mage_Index_Model_Lock_Storage_Db0.0012131,7680
DISPATCH EVENT:catalog_category_load_before0.000924812,7840
DISPATCH EVENT:catalog_category_load_after0.000924812,0800
DISPATCH EVENT:controller_action_layout_load_before0.0035187,488262,144
OBSERVER: quickview_check_referer_url0.0015160,000262,144
mage::dispatch::controller::action::catalog_category_view::layout_load0.0004157,8480
mage::dispatch::controller::action::catalog_category_view::layout_generate_xml0.006616560
mage::dispatch::controller::action::catalog_category_view::layout_generate_blocks0.121215,949,7765,767,168
BLOCK: formkey0.00651198,3040
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_prepare_layout_before0.00409731,5600
OBSERVER: smartwave_ajaxcart_prepare_layout_before0.00139736,7760
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_prepare_layout_after0.00849747,7520
OBSERVER: warehouse_add_system_config_js0.00189725,2880
OBSERVER: warehouse_add_product_tabs0.00219734,0320
OBSERVER: warehouseplus_add_product_zone_price_tab0.00109714,4800
DISPATCH EVENT:core_layout_block_create_after0.0004975,1520
BLOCK: root0.0009172,424262,144
BLOCK: head0.00181147,2320
CORE::create_object_of::Smartwave_All_Model_Compiler0.000322031,8160
BLOCK ACTION: head -> addJs0.00043656,2480
BLOCK: js_cookies0.0005168,3120
BLOCK ACTION: head -> addCss0.00132671,1280
BLOCK ACTION: head -> addItem0.00043563,1200
BLOCK: after_body_start0.00071113,000262,144
BLOCK: global_notices0.0005166,2000
BLOCK: header0.0006167,1040
BLOCK: top.links0.0009169,584262,144
BLOCK: store_language0.0008168,6800
BLOCK: catalog.topnav0.00271180,888262,144
BLOCK: welcome0.0005165,5040
BLOCK: top.container0.0006158,1040
BLOCK: global_messages0.0016183,2080
BLOCK: breadcrumbs0.0006166,848262,144
BLOCK: footer0.00081102,3360
BLOCK: global_cookie_notice0.0005166,0560
BLOCK: core_profiler0.0006157,584262,144
BLOCK ACTION: top.links -> addLink0.01203198,472262,144
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Url0.0022176105,4160
BLOCK: cms_footer_links0.00071113,0080
BLOCK: catalog.compare.sidebar0.00221238,544262,144
BLOCK: catalog_product_price_template0.0005157,3840
BLOCK: paypal.partner.top_cart.shortcut0.00451157,360524,288
BLOCK: right.poll0.00161115,4240
BLOCK: right.reports.product.compared0.00101167,0240
BLOCK: google_analytics0.0010170,5600
BLOCK: wishlist_link0.00091141,960262,144
BLOCK: wishlist_sidebar0.00151178,640262,144
BLOCK: paypaluk.partner.top_cart.shortcut0.0005167,6080
BLOCK: customer.geolocator0.0009166,4560
BLOCK: customer.address0.0016171,2400
BLOCK: warehouse0.0011167,3360
BLOCK: ajax.login.body0.00111133,368262,144
BLOCK: 0.0006169,8880
BLOCK: menubuilder.menu.top0.0008167,056262,144
BLOCK: pagebuilder.custom.media0.0008166,9680
BLOCK: livecss.paneltool0.0012171,9760
BLOCK: store_currency0.0006167,4480
BLOCK: minicart0.00191213,536262,144
BLOCK: checkout.cart.totals0.0009276,9680
BLOCK: footer.newsletter0.0005166,5760
BLOCK: left.reports.product.viewed0.0005186,552262,144
BLOCK: category.products0.00621183,648262,144
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Category_Url0.000713825,5840
REWRITE: Mage_Catalog_Model_Category_Url::getCategoryUrl0.0269138564,1680
BLOCK: bml.center.logo0.0006166,7280
BLOCK: catalog.category0.00981353,560262,144
CORE::create_object_of::Mage_Widget_Model_Template_Filter0.0007279,2640
BLOCK: sale.reorder.sidebar0.0008168,3040
BLOCK: customer_list0.0010173,592262,144
BLOCK: product_list_toolbar0.01631524,232524,288
EAV: Mage_Eav_Model_Config::getEntityType0.00301588,3280
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Resource_Eav_Attribute0.00058556,1760
EAV: Mage_Eav_Model_Config::getAttribute0.0126111268,136524,288
BLOCK: product_list_toolbar_pager0.0017188,6080
DISPATCH EVENT:controller_action_layout_generate_blocks_after0.0019175,0400
OBSERVER: configurableswatches0.00191172,7920
mage::dispatch::controller::action::catalog_category_view::layout_render0.6059100
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_to_html_before0.0003533,0720
Mage_Core_Model_Design_Package::getFilename0.00172227,384262,144
frontend/ribu/default/template/page/2columns-left-catalog.phtml0.593418,491,3608,650,752
frontend/ribu/default/template/page/html/head.phtml0.02301538,320524,288
Mage_Core_Model_Design_Package::getSkinUrl0.00294750,8560
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_to_html_after0.00285212,9280
OBSERVER: aoe_templatehints0.00125218,9200
frontend/base/default/template/directory/js/optional_zip_countries.phtml0.0022127,3680
frontend/ribu/default/template/page/html/header_type3.phtml0.19961855,8481,048,576
frontend/ribu/default/template/smartwave/megamenu/html/topmenu.phtml0.11481606,288786,432
frontend/ribu/default/template/smartwave/megamenu/html/mobilemenu.phtml0.0767122,064262,144
frontend/base/default/template/innoexts/customerlocator/customer/geolocator.phtml0.00361111,2080
frontend/ribu/default/template/ribu/customcustomer/category/view.phtml0.120412,481,6562,621,440
_LOAD_ATTRIBUTE_BY_CODE__0.0036171,4880
CORE::create_object_of::Ribu_CustomCustomer_Model_Company0.0001106,0400
CORE::create_object_of::Ribu_CustomCustomer_Model_Mysql4_Company_Collection0.00091043,5440
frontend/ribu/default/template/ribu/customcustomer/customer/list.phtml0.091311,828,2881,835,008
frontend/ribu/default/template/ribu/customcustomer/customer/list/toolbar.phtml0.00831209,960262,144
CORE::create_object_of::Mage_Directory_Model_Resource_Region_Collection0.0008136,0400
__EAV_LOAD_MODEL__0.131993,323,1603,407,872
EAV: Mage_Eav_Model_Config::_initAttributes0.00581576,232524,288
CORE::create_object_of::Mage_Customer_Model_Resource_Attribute_Collection0.00131122,616262,144
CORE::create_object_of::Mage_Customer_Model_Attribute0.00023221,8560
__EAV_LOAD_MODEL_ATTRIBUTES__0.038491,240,136524,288
CORE::create_object_of::Mage_Eav_Model_Entity_Attribute_Backend_Default0.00017014,8880
__EAV_LOAD_MODEL_AFTER_LOAD__0.07099854,3201,310,720
DISPATCH EVENT:customer_load_after0.01144203,9840
OBSERVER: customer_load_company0.01124201,4240
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Resource_Category_Flat_Collection0.0009969,3920
CORE::create_object_of::Mage_Review_Model_Resource_Review_Collection0.0009219,6720
frontend/ribu/default/template/catalog/category/category_nav.phtml0.0376137,3760
frontend/ribu/default/template/catalog/product/view/fixed_related_product.phtml0.195014,208,7204,194,304
CORE::create_object_of::Ribu_AssociateProduct_Model_Product0.0007109,3520
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Resource_Product_Attribute_Collection0.0005121,5040
DISPATCH EVENT:catalog_product_load_after0.106452,153,4642,359,296
OBSERVER: inventory0.03905845,656786,432
OBSERVER: warehouse_load_product_stock_shipping_carriers0.002152,7360
OBSERVER: warehouse_load_product_stock_priorities0.002253,0800
OBSERVER: warehouse_load_product_batch_prices0.0012515,1200
OBSERVER: save_customer_product0.060651,276,6561,572,864
CORE::create_object_of::Ribu_CustomCustomer_Model_Mysql4_Product_Customer_Collection0.0004522,7200
CORE::create_object_of::Innoexts_WarehousePlus_Model_Mysql4_Catalog_Product_Collection0.00645421,728524,288
DISPATCH EVENT:catalog_product_collection_apply_limitations_before0.0002208,1600
DISPATCH EVENT:catalog_product_collection_apply_limitations_after0.0056557,2240
OBSERVER: warehouse_before_product_collection_load0.00561055,1760
__EAV_COLLECTION_BEFORE_LOAD__0.0009511,2480
__EAV_COLLECTION_LOAD_ENT__0.005951,0080
frontend/base/default/template/page/html/cookienotice.phtml0.0008117,7840
CACHE_URL0.00971215,456262,144