Product was successfully added to your shopping cart.

Sửa chữa điện

   

6 Sản phẩm

  • Là một đơn vị có thâm niên 10 năm trong thị trường với hơn 200 dự án thành công được đánh giá cao của khách hàng. ABC luôn tự hào là một trong nhữn...
    0987654321
    Quận Ba Vì - Hà Nội
  • abcdeftd

    0 đánh giá
    dsad s dsadsadsad
    9876543443
    Hải Châu - Đà Nẵng

   

6 Sản phẩm

[profiler]
Memory usage: real: 21495808, emalloc: 20791120
Code ProfilerTimeCntEmallocRealMem
mage1.0092100
mage::app::init::system_config0.0024127,8080
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Cache0.0063195,4080
mage::app::init::config::load_cache0.007611,8320
mage::app::init::stores0.049111,187,3441,310,720
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Resource_Website0.0010114,0640
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Resource_Website_Collection0.02971510,936786,432
DISPATCH EVENT:resource_get_tablename0.001118010,9440
DISPATCH EVENT:core_collection_abstract_load_before0.0002342,0720
DISPATCH EVENT:core_collection_abstract_load_after0.0002342,0800
init_config_section:stores_default0.002312,1440
mage::app::init_front_controller0.00941287,320262,144
DISPATCH EVENT:controller_front_init_before0.0023196,6160
OBSERVER: wordpress0.0013215,9280
OBSERVER: ves_base_observer0.0003128,0000
mage::app::init_front_controller::collect_routers0.00621166,0400
DISPATCH EVENT:controller_front_init_routers0.0005110,9920
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Url_Rewrite_Request0.0012144,7440
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Url_Rewrite0.00032615,2800
mage::dispatch::db_url_rewrite0.0017137,0320
DISPATCH EVENT:model_load_after0.002333416,6640
DISPATCH EVENT:core_abstract_load_after0.0003683,7440
mage::dispatch::routers_match0.8925100
mage::dispatch::controller::action::predispatch0.038612,420,8002,883,584
CORE::create_object_of::Smartwave_All_Model_Core_Layout0.0016133,7600
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Session0.0020228,7120
mage::dispatch::controller::action::predispatch::load_area::frontend::design0.00531129,504262,144
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Design_Package0.0012130,3600
mage::dispatch::controller::action::predispatch::load_area::frontend::translate0.009611,592,8482,621,440
DISPATCH EVENT:controller_action_predispatch0.01821525,9600
OBSERVER: log0.00681154,9280
CORE::create_object_of::Mage_Log_Model_Visitor0.0018136,9360
OBSERVER: pagecache0.0011119,1600
OBSERVER: persistent0.00643182,7920
OBSERVER: persistent_quote0.00181132,0560
CORE::create_object_of::Mage_Customer_Model_Session0.0009181,9680
mage::dispatch::controller::action::catalog_category_view0.8485100
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Category0.0221388545,6160
DISPATCH EVENT:model_load_before0.001732916,2640
DISPATCH EVENT:core_abstract_load_before0.0003643,6240
CORE::create_object_of::Mage_Index_Model_Lock_Storage_Db0.0013131,4320
DISPATCH EVENT:catalog_category_load_before0.001024813,1200
DISPATCH EVENT:catalog_category_load_after0.001024811,9920
DISPATCH EVENT:controller_action_layout_load_before0.0038187,464262,144
OBSERVER: quickview_check_referer_url0.0016160,024262,144
mage::dispatch::controller::action::catalog_category_view::layout_load0.0004157,8240
mage::dispatch::controller::action::catalog_category_view::layout_generate_xml0.006816560
mage::dispatch::controller::action::catalog_category_view::layout_generate_blocks0.124515,949,7845,767,168
BLOCK: formkey0.00641198,6800
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_prepare_layout_before0.00399731,552262,144
OBSERVER: smartwave_ajaxcart_prepare_layout_before0.00129736,8240
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_prepare_layout_after0.00859747,7600
OBSERVER: warehouse_add_system_config_js0.00199725,2160
OBSERVER: warehouse_add_product_tabs0.00219734,0000
OBSERVER: warehouseplus_add_product_zone_price_tab0.00109714,4800
DISPATCH EVENT:core_layout_block_create_after0.0005975,1280
BLOCK: root0.0010172,384262,144
BLOCK: head0.00181147,1600
CORE::create_object_of::Smartwave_All_Model_Compiler0.000422031,8160
BLOCK ACTION: head -> addJs0.00043656,3680
BLOCK: js_cookies0.0005168,3520
BLOCK ACTION: head -> addCss0.00132671,0560
BLOCK ACTION: head -> addItem0.00053563,0640
BLOCK: after_body_start0.00071112,992262,144
BLOCK: global_notices0.0005166,2000
BLOCK: header0.0006167,1040
BLOCK: top.links0.0009169,520262,144
BLOCK: store_language0.0008168,6800
BLOCK: catalog.topnav0.00261180,968262,144
BLOCK: welcome0.0006165,5120
BLOCK: top.container0.0006157,9920
BLOCK: global_messages0.0016183,2560
BLOCK: breadcrumbs0.0006166,856262,144
BLOCK: footer0.00081102,3520
BLOCK: global_cookie_notice0.0005166,0560
BLOCK: core_profiler0.0006157,568262,144
BLOCK ACTION: top.links -> addLink0.01373198,536262,144
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Url0.0023176105,9680
BLOCK: cms_footer_links0.00081112,9520
BLOCK: catalog.compare.sidebar0.00231238,568262,144
BLOCK: catalog_product_price_template0.0005157,4000
BLOCK: paypal.partner.top_cart.shortcut0.00461157,368524,288
BLOCK: right.poll0.00171115,4000
BLOCK: right.reports.product.compared0.00101167,0640
BLOCK: google_analytics0.0010170,5600
BLOCK: wishlist_link0.00091141,976262,144
BLOCK: wishlist_sidebar0.00151178,512262,144
BLOCK: paypaluk.partner.top_cart.shortcut0.0005167,6160
BLOCK: customer.geolocator0.0006166,4560
BLOCK: customer.address0.0015171,1760
BLOCK: warehouse0.0011167,3440
BLOCK: ajax.login.body0.00181133,352262,144
BLOCK: 0.0006169,9360
BLOCK: menubuilder.menu.top0.0008166,976262,144
BLOCK: pagebuilder.custom.media0.0007166,9120
BLOCK: livecss.paneltool0.0013171,8560
BLOCK: store_currency0.0007167,4800
BLOCK: minicart0.00181213,632262,144
BLOCK: checkout.cart.totals0.0009276,9920
BLOCK: footer.newsletter0.0004166,6240
BLOCK: left.reports.product.viewed0.0005186,528262,144
BLOCK: category.products0.00631183,344262,144
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Category_Url0.000713825,5760
REWRITE: Mage_Catalog_Model_Category_Url::getCategoryUrl0.0282138559,3840
BLOCK: bml.center.logo0.0006166,8080
BLOCK: catalog.category0.00971353,536262,144
CORE::create_object_of::Mage_Widget_Model_Template_Filter0.0007279,1360
BLOCK: sale.reorder.sidebar0.0008168,2560
BLOCK: customer_list0.0010173,648262,144
BLOCK: product_list_toolbar0.01681524,136524,288
EAV: Mage_Eav_Model_Config::getEntityType0.00301588,3600
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Resource_Eav_Attribute0.00058556,2000
EAV: Mage_Eav_Model_Config::getAttribute0.0128111268,216262,144
BLOCK: product_list_toolbar_pager0.0016188,6000
DISPATCH EVENT:controller_action_layout_generate_blocks_after0.0019175,0720
OBSERVER: configurableswatches0.00191172,8000
mage::dispatch::controller::action::catalog_category_view::layout_render0.6916100
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_to_html_before0.0003533,0560
Mage_Core_Model_Design_Package::getFilename0.00172227,600262,144
frontend/ribu/default/template/page/2columns-left-catalog.phtml0.678818,539,8328,650,752
frontend/ribu/default/template/page/html/head.phtml0.02291538,320524,288
Mage_Core_Model_Design_Package::getSkinUrl0.00304750,8640
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_to_html_after0.00285213,0800
OBSERVER: aoe_templatehints0.00125219,0080
frontend/base/default/template/directory/js/optional_zip_countries.phtml0.0021127,4480
frontend/ribu/default/template/page/html/header_type3.phtml0.21111855,904786,432
frontend/ribu/default/template/smartwave/megamenu/html/topmenu.phtml0.11671606,128786,432
frontend/ribu/default/template/smartwave/megamenu/html/mobilemenu.phtml0.0859122,0720
frontend/base/default/template/innoexts/customerlocator/customer/geolocator.phtml0.00391111,128262,144
frontend/ribu/default/template/ribu/customcustomer/category/view.phtml0.179812,525,0882,359,296
_LOAD_ATTRIBUTE_BY_CODE__0.0036171,6320
CORE::create_object_of::Ribu_CustomCustomer_Model_Company0.00021810,5680
CORE::create_object_of::Ribu_CustomCustomer_Model_Mysql4_Company_Collection0.00141876,8320
frontend/ribu/default/template/ribu/customcustomer/customer/list.phtml0.148811,837,5841,572,864
frontend/ribu/default/template/ribu/customcustomer/customer/list/toolbar.phtml0.00901210,912262,144
CORE::create_object_of::Mage_Directory_Model_Resource_Region_Collection0.0010136,0640
CORE::create_object_of::Ribu_MasterPassword_Model_Customer0.0002127,9600
DISPATCH EVENT:customer_load_before0.0001128880
__EAV_LOAD_MODEL__0.1628173,429,7843,145,728
EAV: Mage_Eav_Model_Config::_initAttributes0.00611576,008524,288
CORE::create_object_of::Mage_Customer_Model_Resource_Attribute_Collection0.00131122,536262,144
CORE::create_object_of::Mage_Customer_Model_Attribute0.00023221,8640
__EAV_LOAD_MODEL_ATTRIBUTES__0.0494171,474,648524,288
CORE::create_object_of::Mage_Eav_Model_Entity_Attribute_Backend_Default0.00017014,9200
__EAV_LOAD_MODEL_AFTER_LOAD__0.085217876,1521,310,720
DISPATCH EVENT:customer_load_after0.032112309,2640
OBSERVER: customer_load_company0.031612307,9840
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Resource_Category_Flat_Collection0.001717131,3680
CORE::create_object_of::Magebuzz_Improvedaddress_Model_City0.0002179,9440
CORE::create_object_of::Mage_Directory_Model_Region0.0002179,6960
CORE::create_object_of::Mage_Review_Model_Resource_Review0.0024713,0640
CORE::create_object_of::Mage_Review_Model_Resource_Review_Collection0.0030656,1120
frontend/ribu/default/template/catalog/category/category_nav.phtml0.0414137,3600
frontend/ribu/default/template/catalog/product/view/fixed_related_product.phtml0.204614,209,7284,456,448
CORE::create_object_of::Ribu_AssociateProduct_Model_Product0.0008109,4320
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Resource_Product_Attribute_Collection0.0005121,5600
DISPATCH EVENT:catalog_product_load_after0.110452,153,4642,359,296
OBSERVER: inventory0.03965845,280786,432
OBSERVER: warehouse_load_product_stock_shipping_carriers0.002152,7360
OBSERVER: warehouse_load_product_stock_priorities0.002353,0800
OBSERVER: warehouse_load_product_batch_prices0.0012515,2080
OBSERVER: save_customer_product0.063751,276,8881,572,864
CORE::create_object_of::Ribu_CustomCustomer_Model_Mysql4_Product_Customer_Collection0.0004522,6560
CORE::create_object_of::Innoexts_WarehousePlus_Model_Mysql4_Catalog_Product_Collection0.00715421,432524,288
DISPATCH EVENT:catalog_product_collection_apply_limitations_before0.0002208,1760
DISPATCH EVENT:catalog_product_collection_apply_limitations_after0.0061557,264262,144
OBSERVER: warehouse_before_product_collection_load0.00611055,144262,144
__EAV_COLLECTION_BEFORE_LOAD__0.0009511,1840
__EAV_COLLECTION_LOAD_ENT__0.005751,0000
frontend/base/default/template/page/html/cookienotice.phtml0.0009117,6480
CACHE_URL0.01001223,752262,144