Product was successfully added to your shopping cart.

Sửa chữa nước

   

5 Sản phẩm

  • abc 1234
    1111111111
    Huyện Ba Bề - Bắc Kạn
  • Là một đơn vị có thâm niên 10 năm trong thị trường với hơn 200 dự án thành công được đánh giá cao của khách hàng. ABC luôn tự hào là một trong nhữn...
    0987654321
    Quận Ba Vì - Hà Nội
  • abcdeftd

    0 đánh giá
    dsad s dsadsadsad
    9876543443
    Hải Châu - Đà Nẵng

   

5 Sản phẩm

[profiler]
Memory usage: real: 21495808, emalloc: 20768848
Code ProfilerTimeCntEmallocRealMem
mage0.8499100
mage::app::init::system_config0.0024127,8080
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Cache0.0063195,4080
mage::app::init::config::load_cache0.007611,8320
mage::app::init::stores0.053011,187,3441,310,720
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Resource_Website0.0010114,0640
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Resource_Website_Collection0.03361510,936786,432
DISPATCH EVENT:resource_get_tablename0.001117210,5360
DISPATCH EVENT:core_collection_abstract_load_before0.0002311,9360
DISPATCH EVENT:core_collection_abstract_load_after0.0002311,9600
init_config_section:stores_default0.002312,1440
mage::app::init_front_controller0.00961287,320262,144
DISPATCH EVENT:controller_front_init_before0.0023196,6160
OBSERVER: wordpress0.0013215,9280
OBSERVER: ves_base_observer0.0003128,0000
mage::app::init_front_controller::collect_routers0.00631166,0400
DISPATCH EVENT:controller_front_init_routers0.0005110,9920
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Url_Rewrite_Request0.0011144,7440
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Url_Rewrite0.00032615,2160
mage::dispatch::db_url_rewrite0.0018137,0320
DISPATCH EVENT:model_load_after0.001521410,8960
DISPATCH EVENT:core_abstract_load_after0.0002633,5040
mage::dispatch::routers_match0.7293100
mage::dispatch::controller::action::predispatch0.036812,420,8002,883,584
CORE::create_object_of::Smartwave_All_Model_Core_Layout0.0015133,7600
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Session0.0019228,6800
mage::dispatch::controller::action::predispatch::load_area::frontend::design0.00501129,504262,144
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Design_Package0.0011130,3600
mage::dispatch::controller::action::predispatch::load_area::frontend::translate0.010011,592,8482,621,440
DISPATCH EVENT:controller_action_predispatch0.01661525,9600
OBSERVER: log0.00651154,9280
CORE::create_object_of::Mage_Log_Model_Visitor0.0019136,9360
OBSERVER: pagecache0.0008119,1600
OBSERVER: persistent0.00573182,7920
OBSERVER: persistent_quote0.00171132,0560
CORE::create_object_of::Mage_Customer_Model_Session0.0008181,9680
mage::dispatch::controller::action::catalog_category_view0.6872100
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Category0.0171273461,0720
DISPATCH EVENT:model_load_before0.001020910,5440
DISPATCH EVENT:core_abstract_load_before0.0003593,3520
CORE::create_object_of::Mage_Index_Model_Lock_Storage_Db0.0011131,4320
DISPATCH EVENT:catalog_category_load_before0.00051357,4560
DISPATCH EVENT:catalog_category_load_after0.00051356,5440
DISPATCH EVENT:controller_action_layout_load_before0.0035187,464262,144
OBSERVER: quickview_check_referer_url0.0015160,024262,144
mage::dispatch::controller::action::catalog_category_view::layout_load0.0004157,8240
mage::dispatch::controller::action::catalog_category_view::layout_generate_xml0.006416560
mage::dispatch::controller::action::catalog_category_view::layout_generate_blocks0.119815,949,7845,767,168
BLOCK: formkey0.00591198,6800
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_prepare_layout_before0.00419731,552262,144
OBSERVER: smartwave_ajaxcart_prepare_layout_before0.00139736,8240
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_prepare_layout_after0.00909747,7600
OBSERVER: warehouse_add_system_config_js0.00199725,2160
OBSERVER: warehouse_add_product_tabs0.00219734,0000
OBSERVER: warehouseplus_add_product_zone_price_tab0.00119714,4800
DISPATCH EVENT:core_layout_block_create_after0.0005975,1280
BLOCK: root0.0009172,384262,144
BLOCK: head0.00171147,1600
CORE::create_object_of::Smartwave_All_Model_Compiler0.000422031,8160
BLOCK ACTION: head -> addJs0.00043656,3680
BLOCK: js_cookies0.0004168,3520
BLOCK ACTION: head -> addCss0.00132671,0560
BLOCK ACTION: head -> addItem0.00043563,0640
BLOCK: after_body_start0.00071112,992262,144
BLOCK: global_notices0.0004166,2000
BLOCK: header0.0006167,1040
BLOCK: top.links0.0009169,520262,144
BLOCK: store_language0.0007168,6800
BLOCK: catalog.topnav0.00241180,968262,144
BLOCK: welcome0.0005165,5120
BLOCK: top.container0.0006157,9920
BLOCK: global_messages0.0015183,2560
BLOCK: breadcrumbs0.0005166,856262,144
BLOCK: footer0.00081102,3520
BLOCK: global_cookie_notice0.0004166,0560
BLOCK: core_profiler0.0005157,568262,144
BLOCK ACTION: top.links -> addLink0.01173198,536262,144
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Url0.0021168100,5440
BLOCK: cms_footer_links0.00091112,9520
BLOCK: catalog.compare.sidebar0.00231238,568262,144
BLOCK: catalog_product_price_template0.0005157,4000
BLOCK: paypal.partner.top_cart.shortcut0.00421157,368524,288
BLOCK: right.poll0.00141115,4000
BLOCK: right.reports.product.compared0.00091167,0640
BLOCK: google_analytics0.0009170,5600
BLOCK: wishlist_link0.00091141,976262,144
BLOCK: wishlist_sidebar0.00151178,512262,144
BLOCK: paypaluk.partner.top_cart.shortcut0.0005167,6160
BLOCK: customer.geolocator0.0008166,4560
BLOCK: customer.address0.0009171,1760
BLOCK: warehouse0.0005167,3440
BLOCK: ajax.login.body0.00091133,352262,144
BLOCK: 0.0006169,9360
BLOCK: menubuilder.menu.top0.0008166,976262,144
BLOCK: pagebuilder.custom.media0.0008166,9120
BLOCK: livecss.paneltool0.0012171,8560
BLOCK: store_currency0.0006167,4800
BLOCK: minicart0.00191213,632262,144
BLOCK: checkout.cart.totals0.0009276,9920
BLOCK: footer.newsletter0.0005166,6240
BLOCK: left.reports.product.viewed0.0006186,528262,144
BLOCK: category.products0.00781183,344262,144
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Category_Url0.000713825,5760
REWRITE: Mage_Catalog_Model_Category_Url::getCategoryUrl0.0269138564,6800
BLOCK: bml.center.logo0.0010166,8080
BLOCK: catalog.category0.01021353,536262,144
CORE::create_object_of::Mage_Widget_Model_Template_Filter0.0007279,1360
BLOCK: sale.reorder.sidebar0.0007168,2560
BLOCK: customer_list0.0010173,648262,144
BLOCK: product_list_toolbar0.01501524,136524,288
EAV: Mage_Eav_Model_Config::getEntityType0.00261588,3200
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Resource_Eav_Attribute0.00058556,1840
EAV: Mage_Eav_Model_Config::getAttribute0.0119111268,096262,144
BLOCK: product_list_toolbar_pager0.0016188,6000
DISPATCH EVENT:controller_action_layout_generate_blocks_after0.0017175,0720
OBSERVER: configurableswatches0.00171172,8000
mage::dispatch::controller::action::catalog_category_view::layout_render0.5380100
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_to_html_before0.0003533,0560
Mage_Core_Model_Design_Package::getFilename0.00162126,200262,144
frontend/ribu/default/template/page/2columns-left-catalog.phtml0.525618,519,4888,650,752
frontend/ribu/default/template/page/html/head.phtml0.02051538,432524,288
Mage_Core_Model_Design_Package::getSkinUrl0.00264750,8640
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_to_html_after0.00265213,0800
OBSERVER: aoe_templatehints0.00115219,0560
frontend/base/default/template/directory/js/optional_zip_countries.phtml0.0019127,4480
frontend/ribu/default/template/page/html/header_type3.phtml0.11511849,6161,048,576
frontend/ribu/default/template/smartwave/megamenu/html/mobilemenu.phtml0.10901602,432524,288
frontend/base/default/template/innoexts/customerlocator/customer/geolocator.phtml0.00351111,2880
frontend/ribu/default/template/ribu/customcustomer/category/view.phtml0.153212,513,0643,407,872
_LOAD_ATTRIBUTE_BY_CODE__0.0032171,5680
CORE::create_object_of::Ribu_CustomCustomer_Model_Company0.0002169,4560
CORE::create_object_of::Ribu_CustomCustomer_Model_Mysql4_Company_Collection0.00111668,3920
frontend/ribu/default/template/ribu/customcustomer/customer/list.phtml0.124911,833,7042,621,440
frontend/ribu/default/template/ribu/customcustomer/customer/list/toolbar.phtml0.00811210,536262,144
CORE::create_object_of::Mage_Directory_Model_Resource_Region_Collection0.0008135,9840
CORE::create_object_of::Ribu_MasterPassword_Model_Customer0.0001106,7200
DISPATCH EVENT:customer_load_before0.0001108800
__EAV_LOAD_MODEL__0.1420153,401,3523,407,872
EAV: Mage_Eav_Model_Config::_initAttributes0.00591576,168524,288
CORE::create_object_of::Mage_Customer_Model_Resource_Attribute_Collection0.00141122,4800
CORE::create_object_of::Mage_Customer_Model_Attribute0.00023221,8320
__EAV_LOAD_MODEL_ATTRIBUTES__0.0430151,418,504524,288
CORE::create_object_of::Mage_Eav_Model_Entity_Attribute_Backend_Default0.00017014,8960
__EAV_LOAD_MODEL_AFTER_LOAD__0.074015867,8242,097,152
DISPATCH EVENT:customer_load_after0.024710283,2880
OBSERVER: customer_load_company0.024310281,6240
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Resource_Category_Flat_Collection0.001515115,6160
CORE::create_object_of::Magebuzz_Improvedaddress_Model_City0.0002158,8160
CORE::create_object_of::Mage_Directory_Model_Region0.0001158,5520
CORE::create_object_of::Mage_Review_Model_Resource_Review0.0017611,2880
CORE::create_object_of::Mage_Review_Model_Resource_Review_Collection0.0021546,5440
frontend/ribu/default/template/catalog/category/category_nav.phtml0.0383137,3040
frontend/ribu/default/template/catalog/product/view/fixed_related_product.phtml0.181714,208,7123,407,872
CORE::create_object_of::Ribu_AssociateProduct_Model_Product0.0005109,4480
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Resource_Product_Attribute_Collection0.0004121,5040
DISPATCH EVENT:catalog_product_load_after0.098952,154,0962,359,296
OBSERVER: inventory0.03655845,472786,432
OBSERVER: warehouse_load_product_stock_shipping_carriers0.001952,7360
OBSERVER: warehouse_load_product_stock_priorities0.002153,0880
OBSERVER: warehouse_load_product_batch_prices0.0010515,2080
OBSERVER: save_customer_product0.056151,276,9681,572,864
CORE::create_object_of::Ribu_CustomCustomer_Model_Mysql4_Product_Customer_Collection0.0003522,6480
CORE::create_object_of::Innoexts_WarehousePlus_Model_Mysql4_Catalog_Product_Collection0.00615421,408262,144
DISPATCH EVENT:catalog_product_collection_apply_limitations_before0.0002208,0720
DISPATCH EVENT:catalog_product_collection_apply_limitations_after0.0052557,3920
OBSERVER: warehouse_before_product_collection_load0.00521055,3280
__EAV_COLLECTION_BEFORE_LOAD__0.0008511,2480
__EAV_COLLECTION_LOAD_ENT__0.005151,0080
frontend/base/default/template/page/html/cookienotice.phtml0.0008117,6480
CACHE_URL0.00971221,816262,144