Product was successfully added to your shopping cart.

Tiện ích

rất nhiều tiện ích cho bạn chọn

   

2 Sản phẩm

  • Là một đơn vị có thâm niên 10 năm trong thị trường với hơn 200 dự án thành công được đánh giá cao của khách hàng. ABC luôn tự hào là một trong nhữn...
    0987654321
    Quận Long Biên - Hà Nội
  • abcdeftd

    0 đánh giá
    dsad s dsadsadsad
    9876543443
    Hải Châu - Đà Nẵng

   

2 Sản phẩm

[profiler]
Memory usage: real: 22544384, emalloc: 22180016
Code ProfilerTimeCntEmallocRealMem
mage1.2474100
mage::app::init::system_config0.0024127,8240
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Cache0.0061195,3840
mage::app::init::config::load_cache0.007911,8080
mage::app::init::stores0.050811,187,6001,310,720
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Resource_Website0.0010114,1280
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Resource_Website_Collection0.03001510,856786,432
DISPATCH EVENT:resource_get_tablename0.001319311,5440
DISPATCH EVENT:core_collection_abstract_load_before0.0002281,7520
DISPATCH EVENT:core_collection_abstract_load_after0.0002281,8080
init_config_section:stores_default0.002612,1600
mage::app::init_front_controller0.00951286,992262,144
DISPATCH EVENT:controller_front_init_before0.0023196,6240
OBSERVER: wordpress0.0013215,9520
OBSERVER: ves_base_observer0.0003127,9920
mage::app::init_front_controller::collect_routers0.00631165,8000
DISPATCH EVENT:controller_front_init_routers0.0005110,9680
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Url_Rewrite_Request0.0012144,7920
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Url_Rewrite0.00032615,1280
mage::dispatch::db_url_rewrite0.0019136,9680
DISPATCH EVENT:model_load_after0.002131715,8400
DISPATCH EVENT:core_abstract_load_after0.0002543,0480
mage::dispatch::routers_match1.1279100
mage::dispatch::controller::action::predispatch0.045812,420,7042,883,584
CORE::create_object_of::Smartwave_All_Model_Core_Layout0.0018133,7520
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Session0.0022228,6400
mage::dispatch::controller::action::predispatch::load_area::frontend::design0.00551129,592262,144
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Design_Package0.0012130,2400
mage::dispatch::controller::action::predispatch::load_area::frontend::translate0.010411,592,7442,621,440
DISPATCH EVENT:controller_action_predispatch0.02361525,9280
OBSERVER: log0.00741154,9040
CORE::create_object_of::Mage_Log_Model_Visitor0.0019136,9360
OBSERVER: pagecache0.0012119,1600
OBSERVER: persistent0.00933182,7920
OBSERVER: persistent_session0.001215,5360
OBSERVER: persistent_quote0.00281132,0400
CORE::create_object_of::Mage_Customer_Model_Session0.0013181,9360
mage::dispatch::controller::action::catalog_category_view1.0764100
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Category0.0299379538,2000
DISPATCH EVENT:model_load_before0.001631115,3760
DISPATCH EVENT:core_abstract_load_before0.0002502,8880
CORE::create_object_of::Mage_Index_Model_Lock_Storage_Db0.0020131,5280
DISPATCH EVENT:catalog_category_load_before0.001124812,8480
DISPATCH EVENT:catalog_category_load_after0.000924812,0320
DISPATCH EVENT:controller_action_layout_load_before0.0061187,384262,144
OBSERVER: customer_is_logged_in_observer0.001317,0960
OBSERVER: quickview_check_referer_url0.0025160,112262,144
mage::dispatch::controller::action::catalog_category_view::layout_load0.0006157,3440
mage::dispatch::controller::action::catalog_category_view::layout_generate_xml0.011216560
mage::dispatch::controller::action::catalog_category_view::layout_generate_blocks0.166315,947,5685,767,168
BLOCK: formkey0.01041198,6560
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_prepare_layout_before0.00559931,6400
OBSERVER: smartwave_ajaxcart_prepare_layout_before0.00179937,0720
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_prepare_layout_after0.01289947,9040
OBSERVER: warehouse_add_system_config_js0.00289925,5760
OBSERVER: warehouse_add_product_tabs0.00339934,3200
OBSERVER: warehouseplus_add_product_zone_price_tab0.00159914,8000
DISPATCH EVENT:core_layout_block_create_after0.0006995,2640
BLOCK: root0.0015172,408262,144
BLOCK: head0.00291147,2160
CORE::create_object_of::Smartwave_All_Model_Compiler0.000422031,8160
BLOCK ACTION: head -> addJs0.00053656,9920
BLOCK: js_cookies0.0008168,1760
BLOCK ACTION: head -> addCss0.00122671,0000
BLOCK ACTION: head -> addItem0.00053563,0640
BLOCK: after_body_start0.00121113,224262,144
BLOCK: global_notices0.0008166,2240
BLOCK: header0.0010167,1120
BLOCK: top.links0.0015169,552262,144
BLOCK: store_language0.0013168,7120
BLOCK: catalog.topnav0.00421181,000262,144
BLOCK: welcome0.0008165,4480
BLOCK: top.container0.0009158,0640
BLOCK: global_messages0.0026183,2480
BLOCK: breadcrumbs0.0009166,848262,144
BLOCK: footer0.00131102,3280
BLOCK: global_cookie_notice0.0007166,0560
BLOCK: core_profiler0.0009157,552262,144
BLOCK ACTION: top.links -> addLink0.01753198,624262,144
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Url0.0023181108,5120
BLOCK: cms_footer_links0.00111113,0160
BLOCK: catalog.compare.sidebar0.00351238,456262,144
BLOCK: catalog_product_price_template0.0007157,3920
BLOCK: paypal.partner.top_cart.shortcut0.00731157,424524,288
BLOCK: right.poll0.00241115,2880
BLOCK: right.reports.product.viewed0.00161167,0400
BLOCK: right.reports.product.compared0.0008185,8160
BLOCK: google_analytics0.0015170,600262,144
BLOCK: wishlist_link0.00141141,9920
BLOCK: wishlist_sidebar0.00231178,632262,144
BLOCK: paypaluk.partner.top_cart.shortcut0.0008167,6400
BLOCK: customer.geolocator0.0005166,4800
BLOCK: customer.address0.0008171,2320
BLOCK: warehouse0.0006167,344262,144
BLOCK: ajax.login.body0.00091133,3520
BLOCK: 0.0006169,904262,144
BLOCK: menubuilder.menu.top0.0007166,9600
BLOCK: pagebuilder.custom.media0.0008167,3680
BLOCK: livecss.paneltool0.0012171,424262,144
BLOCK: store_currency0.0006167,4080
BLOCK: minicart0.00181213,600262,144
BLOCK: checkout.cart.totals0.0009276,9680
BLOCK: footer.newsletter0.0005166,576262,144
BLOCK: category.products0.00721181,512262,144
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Category_Url0.000813725,4080
REWRITE: Mage_Catalog_Model_Category_Url::getCategoryUrl0.0276137559,3200
BLOCK: bml.center.logo0.0010166,7600
BLOCK: catalog.category0.01571353,424262,144
CORE::create_object_of::Mage_Widget_Model_Template_Filter0.0013483,3520
BLOCK: sale.reorder.sidebar0.0013168,2240
BLOCK: customer_list0.0016173,520262,144
BLOCK: product_list_toolbar0.02241524,072524,288
EAV: Mage_Eav_Model_Config::getEntityType0.00331788,5360
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Resource_Eav_Attribute0.00058656,9360
EAV: Mage_Eav_Model_Config::getAttribute0.0138112276,080262,144
BLOCK: product_list_toolbar_pager0.0018188,5840
DISPATCH EVENT:controller_action_layout_generate_blocks_after0.0020175,0000
OBSERVER: configurableswatches0.00191172,7920
mage::dispatch::controller::action::catalog_category_view::layout_render0.8578100
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_to_html_before0.0003553,2080
Mage_Core_Model_Design_Package::getFilename0.00192429,4080
frontend/ribu/default/template/page/2columns-left-catalog.phtml0.844519,941,6569,961,472
frontend/ribu/default/template/page/html/head.phtml0.02321538,248524,288
Mage_Core_Model_Design_Package::getSkinUrl0.00284750,8480
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_to_html_after0.00315412,8880
OBSERVER: aoe_templatehints0.00135419,2000
frontend/base/default/template/directory/js/optional_zip_countries.phtml0.0021127,4240
frontend/ribu/default/template/page/html/header_type3.phtml0.20601855,512786,432
frontend/ribu/default/template/smartwave/megamenu/html/topmenu.phtml0.11671605,920786,432
frontend/ribu/default/template/smartwave/megamenu/html/mobilemenu.phtml0.0808122,0160
frontend/base/default/template/innoexts/customerlocator/customer/geolocator.phtml0.00401110,992262,144
frontend/ribu/default/template/ribu/customcustomer/category/view.phtml0.126912,505,5842,359,296
_LOAD_ATTRIBUTE_BY_CODE__0.0047278,3760
CORE::create_object_of::Ribu_CustomCustomer_Model_Company0.0001106,0320
CORE::create_object_of::Ribu_CustomCustomer_Model_Mysql4_Company_Collection0.00081043,4560
frontend/ribu/default/template/ribu/customcustomer/customer/list.phtml0.096011,827,7441,572,864
frontend/ribu/default/template/ribu/customcustomer/customer/list/toolbar.phtml0.00841209,936262,144
CORE::create_object_of::Mage_Directory_Model_Resource_Region_Collection0.0009136,0080
__EAV_LOAD_MODEL__0.135693,320,7843,145,728
EAV: Mage_Eav_Model_Config::_initAttributes0.00611576,176524,288
CORE::create_object_of::Mage_Customer_Model_Resource_Attribute_Collection0.00141122,464262,144
CORE::create_object_of::Mage_Customer_Model_Attribute0.00023222,0800
__EAV_LOAD_MODEL_ATTRIBUTES__0.039091,239,016524,288
CORE::create_object_of::Mage_Eav_Model_Entity_Attribute_Backend_Default0.00017014,8640
__EAV_LOAD_MODEL_AFTER_LOAD__0.07319854,7521,310,720
DISPATCH EVENT:customer_load_after0.01224208,2240
OBSERVER: customer_load_company0.01204205,6640
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Resource_Category_Flat_Collection0.0010969,4640
CORE::create_object_of::Mage_Review_Model_Resource_Review_Collection0.0010219,7840
frontend/ribu/default/template/catalog/category/category_nav.phtml0.0391137,0880
CORE::create_object_of::Fishpig_Wordpress_Model_Resource_Post_Collection0.0021161,4960
frontend/ribu/default/template/wordpress/sidebar/widget/hot_news.phtml0.03881899,536786,432
CORE::create_object_of::Fishpig_Wordpress_Model_Resource_Image_Collection0.0012582,3280
CORE::create_object_of::Fishpig_Wordpress_Model_Resource_Post_Comment_Collection0.0009551,4160
frontend/ribu/default/template/catalog/product/view/fixed_related_product.phtml0.197614,273,1604,456,448
CORE::create_object_of::Ribu_AssociateProduct_Model_Product0.0006109,4400
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Resource_Product_Attribute_Collection0.0005121,6320
DISPATCH EVENT:catalog_product_load_after0.108252,219,0322,359,296
OBSERVER: inventory0.03975909,896786,432
OBSERVER: warehouse_load_product_stock_shipping_carriers0.002152,6960
OBSERVER: warehouse_load_product_stock_priorities0.002253,0880
OBSERVER: warehouse_load_product_batch_prices0.0011515,2320
OBSERVER: save_customer_product0.061651,279,2241,572,864
CORE::create_object_of::Ribu_CustomCustomer_Model_Mysql4_Product_Customer_Collection0.0004522,6720
CORE::create_object_of::Innoexts_WarehousePlus_Model_Mysql4_Catalog_Product_Collection0.00715421,824262,144
DISPATCH EVENT:catalog_product_collection_apply_limitations_before0.0002209,3920
DISPATCH EVENT:catalog_product_collection_apply_limitations_after0.0059557,208262,144
OBSERVER: warehouse_before_product_collection_load0.00581055,096262,144
__EAV_COLLECTION_BEFORE_LOAD__0.0010511,7280
__EAV_COLLECTION_LOAD_ENT__0.005759920
frontend/base/default/template/page/html/cookienotice.phtml0.0008117,7200
CACHE_URL0.01021214,440262,144