Product was successfully added to your shopping cart.

Dịch vụ chuyển nhà

   

3 Sản phẩm

  • Là một đơn vị có thâm niên 10 năm trong thị trường với hơn 200 dự án thành công được đánh giá cao của khách hàng. ABC luôn tự hào là một trong nhữn...
    0987654321
    Quận Long Biên - Hà Nội
  • Chuyển Nhà Lâu ABC

    0 đánh giá
    công ty này chuyển hàng siêu lâu luônnnn
    0912311818
    Huyện Chợ Đồn - Bắc Kạn
  • abcdeftd

    0 đánh giá
    dsad s dsadsadsad
    9876543443
    Hải Châu - Đà Nẵng

   

3 Sản phẩm

[profiler]
Memory usage: real: 21495808, emalloc: 20746568
Code ProfilerTimeCntEmallocRealMem
mage0.9017100
mage::app::init::system_config0.0034127,8080
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Cache0.0095195,3040
mage::app::init::config::load_cache0.012411,8000
mage::app::init::stores0.065911,187,2321,310,720
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Resource_Website0.0017114,0480
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Resource_Website_Collection0.03981510,760786,432
DISPATCH EVENT:resource_get_tablename0.00101569,7680
DISPATCH EVENT:core_collection_abstract_load_before0.0002251,6480
DISPATCH EVENT:core_collection_abstract_load_after0.0002251,6720
init_config_section:stores_default0.002412,1600
mage::app::init_front_controller0.00961286,968262,144
DISPATCH EVENT:controller_front_init_before0.0023196,5920
OBSERVER: wordpress0.0013215,9840
OBSERVER: ves_base_observer0.0003127,9040
mage::app::init_front_controller::collect_routers0.00631165,8720
DISPATCH EVENT:controller_front_init_routers0.0005110,9360
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Url_Rewrite_Request0.0012144,8800
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Url_Rewrite0.00032615,3280
mage::dispatch::db_url_rewrite0.0017137,0080
DISPATCH EVENT:model_load_after0.001320210,3200
DISPATCH EVENT:core_abstract_load_after0.0002553,1520
mage::dispatch::routers_match0.7489100
mage::dispatch::controller::action::predispatch0.038612,420,3682,883,584
CORE::create_object_of::Smartwave_All_Model_Core_Layout0.0016133,6960
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Session0.0020228,6240
mage::dispatch::controller::action::predispatch::load_area::frontend::design0.00541129,408262,144
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Design_Package0.0013130,1680
mage::dispatch::controller::action::predispatch::load_area::frontend::translate0.010611,592,6962,621,440
DISPATCH EVENT:controller_action_predispatch0.01691525,9200
OBSERVER: log0.00701154,9200
CORE::create_object_of::Mage_Log_Model_Visitor0.0019136,9360
OBSERVER: pagecache0.0008119,1360
OBSERVER: persistent0.00573182,8400
OBSERVER: persistent_quote0.00161132,0400
CORE::create_object_of::Mage_Customer_Model_Session0.0008181,9280
mage::dispatch::controller::action::catalog_category_view0.7046100
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Category0.0180269458,896262,144
DISPATCH EVENT:model_load_before0.00101979,9680
DISPATCH EVENT:core_abstract_load_before0.0002512,9760
CORE::create_object_of::Mage_Index_Model_Lock_Storage_Db0.0012131,6480
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Resource_Category_Flat0.0003110,0080
DISPATCH EVENT:catalog_category_load_before0.00051357,3360
DISPATCH EVENT:catalog_category_load_after0.00051356,6240
DISPATCH EVENT:controller_action_layout_load_before0.0035187,5280
OBSERVER: quickview_check_referer_url0.0015160,0080
mage::dispatch::controller::action::catalog_category_view::layout_load0.0004157,8320
mage::dispatch::controller::action::catalog_category_view::layout_generate_xml0.006816560
mage::dispatch::controller::action::catalog_category_view::layout_generate_blocks0.117915,949,5925,767,168
BLOCK: formkey0.00631198,5040
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_prepare_layout_before0.00399731,5120
OBSERVER: smartwave_ajaxcart_prepare_layout_before0.00139736,7920
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_prepare_layout_after0.00819747,7040
OBSERVER: warehouse_add_system_config_js0.00189725,2960
OBSERVER: warehouse_add_product_tabs0.00209733,9920
OBSERVER: warehouseplus_add_product_zone_price_tab0.00109714,5200
DISPATCH EVENT:core_layout_block_create_after0.0004975,1520
BLOCK: root0.0010172,376262,144
BLOCK: head0.00181147,1840
CORE::create_object_of::Smartwave_All_Model_Compiler0.000422031,8160
BLOCK ACTION: head -> addJs0.00043656,5440
BLOCK: js_cookies0.0005168,2160
BLOCK ACTION: head -> addCss0.00122670,8800
BLOCK ACTION: head -> addItem0.00043563,0320
BLOCK: after_body_start0.00071113,152262,144
BLOCK: global_notices0.0004166,2000
BLOCK: header0.0006167,1040
BLOCK: top.links0.0009169,544262,144
BLOCK: store_language0.0008168,6720
BLOCK: catalog.topnav0.00271181,064262,144
BLOCK: welcome0.0005165,4640
BLOCK: top.container0.0006158,0560
BLOCK: global_messages0.0016183,2560
BLOCK: breadcrumbs0.0006166,856262,144
BLOCK: footer0.00091102,3600
BLOCK: global_cookie_notice0.0005166,0560
BLOCK: core_profiler0.0005157,560262,144
BLOCK ACTION: top.links -> addLink0.01143198,584262,144
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Url0.0021168100,5760
BLOCK: cms_footer_links0.00081113,0000
BLOCK: catalog.compare.sidebar0.00221238,504262,144
BLOCK: catalog_product_price_template0.0004157,4000
BLOCK: paypal.partner.top_cart.shortcut0.00451157,552524,288
BLOCK: right.poll0.00161115,2640
BLOCK: right.reports.product.compared0.00101167,0640
BLOCK: google_analytics0.0010170,5520
BLOCK: wishlist_link0.00091141,976262,144
BLOCK: wishlist_sidebar0.00151178,536262,144
BLOCK: paypaluk.partner.top_cart.shortcut0.0005167,6160
BLOCK: customer.geolocator0.0004166,4960
BLOCK: customer.address0.0008171,3280
BLOCK: warehouse0.0006167,3520
BLOCK: ajax.login.body0.00081133,368262,144
BLOCK: 0.0006169,8960
BLOCK: menubuilder.menu.top0.0007167,032262,144
BLOCK: pagebuilder.custom.media0.0007166,9120
BLOCK: livecss.paneltool0.0012171,8560
BLOCK: store_currency0.0006167,4240
BLOCK: minicart0.00181213,616262,144
BLOCK: checkout.cart.totals0.0009276,9680
BLOCK: footer.newsletter0.0005166,5680
BLOCK: left.reports.product.viewed0.0006186,512262,144
BLOCK: category.products0.00701183,160262,144
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Category_Url0.000713825,6000
REWRITE: Mage_Catalog_Model_Category_Url::getCategoryUrl0.0279138562,5040
BLOCK: bml.center.logo0.0006166,7520
BLOCK: catalog.category0.00961353,120262,144
CORE::create_object_of::Mage_Widget_Model_Template_Filter0.0007279,1440
BLOCK: sale.reorder.sidebar0.0008168,2640
BLOCK: customer_list0.0009173,496262,144
BLOCK: product_list_toolbar0.01691524,688524,288
EAV: Mage_Eav_Model_Config::getEntityType0.00291588,4240
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Resource_Eav_Attribute0.00058556,1360
EAV: Mage_Eav_Model_Config::getAttribute0.0120111268,208262,144
BLOCK: product_list_toolbar_pager0.0017188,5760
DISPATCH EVENT:controller_action_layout_generate_blocks_after0.0018175,1120
OBSERVER: configurableswatches0.00181172,8640
mage::dispatch::controller::action::catalog_category_view::layout_render0.5565100
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_to_html_before0.0003533,0320
Mage_Core_Model_Design_Package::getFilename0.00152126,384262,144
frontend/ribu/default/template/page/2columns-left-catalog.phtml0.543218,502,0168,650,752
frontend/ribu/default/template/page/html/head.phtml0.02171538,464524,288
Mage_Core_Model_Design_Package::getSkinUrl0.00274750,8480
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_to_html_after0.00275212,9440
OBSERVER: aoe_templatehints0.00115218,8400
frontend/base/default/template/directory/js/optional_zip_countries.phtml0.0021127,3600
frontend/ribu/default/template/page/html/header_type3.phtml0.12101850,5361,048,576
frontend/ribu/default/template/smartwave/megamenu/html/mobilemenu.phtml0.11451603,488524,288
frontend/base/default/template/innoexts/customerlocator/customer/geolocator.phtml0.00371111,2480
frontend/ribu/default/template/ribu/customcustomer/category/view.phtml0.135312,496,5763,407,872
_LOAD_ATTRIBUTE_BY_CODE__0.0033171,3120
CORE::create_object_of::Ribu_CustomCustomer_Model_Company0.0001127,1680
CORE::create_object_of::Ribu_CustomCustomer_Model_Mysql4_Company_Collection0.00101251,9680
frontend/ribu/default/template/ribu/customcustomer/customer/list.phtml0.106711,829,9762,621,440
frontend/ribu/default/template/ribu/customcustomer/customer/list/toolbar.phtml0.00831210,120262,144
CORE::create_object_of::Mage_Directory_Model_Resource_Region_Collection0.0008136,1200
__EAV_LOAD_MODEL__0.1427113,345,6163,407,872
EAV: Mage_Eav_Model_Config::_initAttributes0.00601576,432524,288
CORE::create_object_of::Mage_Customer_Model_Resource_Attribute_Collection0.00131122,3040
CORE::create_object_of::Mage_Customer_Model_Attribute0.00023221,8560
__EAV_LOAD_MODEL_ATTRIBUTES__0.0420111,293,048524,288
CORE::create_object_of::Mage_Eav_Model_Entity_Attribute_Backend_Default0.00017014,9440
__EAV_LOAD_MODEL_AFTER_LOAD__0.076611858,2002,097,152
DISPATCH EVENT:customer_load_after0.01666233,3840
OBSERVER: customer_load_company0.01636231,1360
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Resource_Category_Flat_Collection0.00121184,6880
CORE::create_object_of::Magebuzz_Improvedaddress_Model_City0.0001116,5600
CORE::create_object_of::Mage_Directory_Model_Region0.0001116,3360
CORE::create_object_of::Mage_Review_Model_Resource_Review0.001247,7840
CORE::create_object_of::Mage_Review_Model_Resource_Review_Collection0.0013328,6480
frontend/ribu/default/template/catalog/category/category_nav.phtml0.0401137,6480
frontend/ribu/default/template/catalog/product/view/fixed_related_product.phtml0.207314,208,8163,407,872
CORE::create_object_of::Ribu_AssociateProduct_Model_Product0.0007109,3680
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Resource_Product_Attribute_Collection0.0004121,5520
DISPATCH EVENT:catalog_product_load_after0.114252,153,8882,359,296
OBSERVER: inventory0.04135846,176786,432
OBSERVER: warehouse_load_product_stock_shipping_carriers0.002152,6960
OBSERVER: warehouse_load_product_stock_priorities0.002353,0800
OBSERVER: warehouse_load_product_batch_prices0.0012515,1600
OBSERVER: save_customer_product0.065851,276,5281,572,864
CORE::create_object_of::Ribu_CustomCustomer_Model_Mysql4_Product_Customer_Collection0.0004522,6480
CORE::create_object_of::Innoexts_WarehousePlus_Model_Mysql4_Catalog_Product_Collection0.00725421,440524,288
DISPATCH EVENT:catalog_product_collection_apply_limitations_before0.0002208,1200
DISPATCH EVENT:catalog_product_collection_apply_limitations_after0.0064557,3440
OBSERVER: warehouse_before_product_collection_load0.00631055,1360
__EAV_COLLECTION_BEFORE_LOAD__0.0010511,1280
__EAV_COLLECTION_LOAD_ENT__0.006259920
frontend/base/default/template/page/html/cookienotice.phtml0.0009117,7600
CACHE_URL0.01041217,264262,144