Product was successfully added to your shopping cart.

Thông tin liên hệ

Công ty NTNHH RIBU chuyên cung cấp các loại nội thất phong cách nhập khẩu Châu Âu với chất lượng tốt nhất
Các mẫu bàn ghế với chủng loại màu sắc và đa dạng phong cách
  • Công ty TNHH RIBU
  • Office 243 Nguyễn Trãi - Hà Nội
  • Tel: 04.876
  • Hotline: 0976.558.885
  • Email: info@ribu.vn

Liên hệ

[profiler]
Memory usage: real: 13369344, emalloc: 12983464
Code ProfilerTimeCntEmallocRealMem
mage0.4533100
mage::app::init::system_config0.0026127,8320
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Cache0.0093195,4160
mage::app::init::config::load_cache0.007811,8240
mage::app::init::stores0.047411,186,5681,310,720
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Resource_Website0.0010114,0240
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Resource_Website_Collection0.02761510,256786,432
DISPATCH EVENT:resource_get_tablename0.0002142,9840
init_config_section:stores_default0.002512,1440
mage::app::init_front_controller0.00961287,2640
DISPATCH EVENT:controller_front_init_before0.0023196,5280
OBSERVER: wordpress0.0014216,0240
OBSERVER: ves_base_observer0.0003127,8160
mage::app::init_front_controller::collect_routers0.00631166,0320
DISPATCH EVENT:controller_front_init_routers0.0006111,0240
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Url_Rewrite_Request0.0012144,7760
mage::dispatch::db_url_rewrite0.0018136,9680
DISPATCH EVENT:model_load_after0.00081176,0960
mage::dispatch::routers_match0.3337100
mage::dispatch::controller::action::predispatch0.038912,420,9362,883,584
CORE::create_object_of::Smartwave_All_Model_Core_Layout0.0017133,7520
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Session0.0017126,9120
mage::dispatch::controller::action::predispatch::load_area::frontend::design0.00551129,664262,144
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Design_Package0.0012130,3120
mage::dispatch::controller::action::predispatch::load_area::frontend::translate0.010411,592,8562,621,440
DISPATCH EVENT:controller_action_predispatch0.01681525,8320
OBSERVER: log0.00641154,9360
CORE::create_object_of::Mage_Log_Model_Visitor0.0019136,9360
OBSERVER: pagecache0.0008119,1360
OBSERVER: persistent0.00603182,8080
OBSERVER: persistent_quote0.00171131,9360
CORE::create_object_of::Mage_Customer_Model_Session0.0009181,8800
mage::dispatch::controller::action::contacts_index_index0.2891100
DISPATCH EVENT:controller_action_layout_load_before0.0035187,3360
OBSERVER: attributesethandle0.001019,4400
OBSERVER: quickview_check_referer_url0.0015161,0320
mage::dispatch::controller::action::contacts_index_index::layout_load0.0004151,0880
mage::dispatch::controller::action::contacts_index_index::layout_generate_xml0.004916640
mage::dispatch::controller::action::contacts_index_index::layout_generate_blocks0.087614,886,5524,456,448
BLOCK: formkey0.00661204,1600
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_prepare_layout_before0.00358432,4640
OBSERVER: smartwave_ajaxcart_prepare_layout_before0.00118436,4240
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_prepare_layout_after0.00768446,7600
OBSERVER: warehouse_add_system_config_js0.00188423,9200
OBSERVER: warehouse_add_product_tabs0.00198432,4000
OBSERVER: warehouseplus_add_product_zone_price_tab0.00098412,8480
DISPATCH EVENT:core_layout_block_create_after0.0003844,6160
BLOCK: root0.0009172,4640
BLOCK: head0.00181147,5680
CORE::create_object_of::Smartwave_All_Model_Compiler0.000320830,0880
BLOCK ACTION: head -> addJs0.00043655,640262,144
BLOCK: js_cookies0.0004167,904262,144
BLOCK ACTION: head -> addCss0.00122670,2640
BLOCK ACTION: head -> addItem0.00043563,1600
BLOCK: after_body_start0.00081113,1920
BLOCK: global_notices0.0004166,2240
BLOCK: header0.0007167,120262,144
BLOCK: top.links0.0009169,5360
BLOCK: store_language0.0008168,6320
BLOCK: catalog.topnav0.00541288,480262,144
BLOCK: welcome0.0005165,4560
BLOCK: top.container0.0006158,008262,144
BLOCK: global_messages0.0017183,1040
BLOCK: breadcrumbs0.0006166,8560
BLOCK: footer0.00081102,320262,144
BLOCK: global_cookie_notice0.0005166,0560
BLOCK: core_profiler0.0006157,6080
BLOCK ACTION: top.links -> addLink0.01273199,392262,144
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Url0.001713580,7040
BLOCK: cms_footer_links0.00071112,984262,144
BLOCK: catalog.compare.sidebar0.00231238,480262,144
BLOCK: catalog_product_price_template0.0005157,3920
BLOCK: paypal.partner.top_cart.shortcut0.00461157,296262,144
BLOCK: right.poll0.00161115,2640
BLOCK: tags_popular0.0006168,0480
BLOCK: right.reports.product.viewed0.00111167,056262,144
BLOCK: right.reports.product.compared0.0005185,8160
BLOCK: google_analytics0.0010170,5840
BLOCK: wishlist_link0.00101141,984262,144
BLOCK: wishlist_sidebar0.00161178,568262,144
BLOCK: paypaluk.partner.top_cart.shortcut0.0006167,6080
BLOCK: customer.geolocator0.0008166,4560
BLOCK: customer.address0.0008171,0560
BLOCK: warehouse0.0005167,3520
BLOCK: ajax.login.body0.00091133,344262,144
BLOCK: 0.0006169,3840
BLOCK: menubuilder.menu.top0.0009167,0240
BLOCK: pagebuilder.custom.media0.0007167,5520
BLOCK: livecss.paneltool0.0012171,4720
BLOCK: store_currency0.0006167,2560
BLOCK: minicart0.00191213,632262,144
BLOCK: checkout.cart.totals0.0009277,0160
BLOCK: footer.newsletter0.0005166,6880
BLOCK ACTION: head -> setTitle0.0006114,4560
BLOCK: studioforty9.recaptcha.explicit0.0008176,680262,144
BLOCK: sale.reorder.sidebar0.0008168,3360
DISPATCH EVENT:controller_action_layout_generate_blocks_after0.0008144,4160
OBSERVER: configurableswatches0.0006140,1920
mage::dispatch::controller::action::contacts_index_index::layout_render0.1919100
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_to_html_before0.0002402,4000
Mage_Core_Model_Design_Package::getFilename0.00121519,3840
frontend/ribu/default/template/page/1column.phtml0.181212,364,6242,621,440
frontend/ribu/default/template/page/html/head.phtml0.02221555,008524,288
Mage_Core_Model_Design_Package::getSkinUrl0.00274750,8400
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_to_html_after0.00213912,5200
OBSERVER: aoe_templatehints0.00103916,1280
frontend/base/default/template/directory/js/optional_zip_countries.phtml0.0021127,5440
frontend/ribu/default/template/page/html/header_type3.phtml0.144111,526,8561,572,864
frontend/ribu/default/template/smartwave/megamenu/html/mobilemenu.phtml0.138011,279,8241,310,720
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Category0.0176230426,632524,288
DISPATCH EVENT:model_load_before0.00061165,9920
CORE::create_object_of::Mage_Index_Model_Lock_Storage_Db0.0014132,6240
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Resource_Category_Flat0.0003110,1120
CORE::create_object_of::Mage_Widget_Model_Template_Filter0.0007279,1440
DISPATCH EVENT:catalog_category_load_before0.00041145,9520
DISPATCH EVENT:catalog_category_load_after0.00041145,9840
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Category_Url0.000511320,9760
REWRITE: Mage_Catalog_Model_Category_Url::getCategoryUrl0.0126113262,8400
frontend/base/default/template/innoexts/customerlocator/customer/geolocator.phtml0.00391110,9440
frontend/base/default/template/page/html/cookienotice.phtml0.0008117,6000
CACHE_URL0.00801167,656262,144