Product was successfully added to your shopping cart.

Nhà Cấp 4

Nhà cấp 4 hiện đại giá rẻ hiện nay được rất ưu chuộng bởi kiểu dáng đẹp phong phú, thề hiện vẻ lịch sự an trang cho gia đình, kết hợp đó là một không gian sân vườn khá là rộng rãi được tranh trí, trồng những vồn cỏ xanh mướt rất là đẹp mắt. Nhà thiết kế có chỗ để xe hơi rộng rãi tiện nghi.

   

2 (các) sản phẩm

   

2 (các) sản phẩm

Dự án Vinhomes Sky Lake Phạm Hùng được chủ đầu tư Vingroup trang bị chuỗi tiện ích đồng bộ hoàn hảo. Các cư dân tương lai tại đây sẽ được trải nghiệm chuỗi tiện ích đẳng cấp gồm:
Trung tâm thương mại: Hệ thống trung tâm thương mại vớicác sản phẩm từ thời trang, mỹ phẩm từ các thương hiệu trong và ngoài nước… đáp ứng nhu cầu mua sắm cho cư dân

[profiler]
Memory usage: real: 23068672, emalloc: 22332584
Code ProfilerTimeCntEmallocRealMem
mage1.0368100
mage::app::init::system_config0.0023127,8400
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Cache0.0062195,3760
mage::app::init::config::load_cache0.007911,7920
mage::app::init::stores0.047811,187,2881,310,720
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Resource_Website0.0010114,0640
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Resource_Website_Collection0.02791510,944786,432
DISPATCH EVENT:resource_get_tablename0.001216010,0640
DISPATCH EVENT:core_collection_abstract_load_before0.0002251,6160
DISPATCH EVENT:core_collection_abstract_load_after0.0002251,7120
init_config_section:stores_default0.002612,1520
mage::app::init_front_controller0.01031287,272262,144
DISPATCH EVENT:controller_front_init_before0.0025196,5440
OBSERVER: wordpress0.0015215,9200
OBSERVER: ves_base_observer0.0003127,9520
mage::app::init_front_controller::collect_routers0.00671166,1280
DISPATCH EVENT:controller_front_init_routers0.0005111,0080
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Url_Rewrite_Request0.0014144,7360
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Url_Rewrite0.00054626,4960
mage::dispatch::db_url_rewrite0.0019137,0080
DISPATCH EVENT:model_load_after0.002334116,9760
DISPATCH EVENT:core_abstract_load_after0.0003643,5200
mage::dispatch::routers_match0.9163100
mage::dispatch::controller::action::predispatch0.039912,421,0242,883,584
CORE::create_object_of::Smartwave_All_Model_Core_Layout0.0017133,7600
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Session0.0021228,6320
mage::dispatch::controller::action::predispatch::load_area::frontend::design0.00551129,888262,144
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Design_Package0.0012130,3120
mage::dispatch::controller::action::predispatch::load_area::frontend::translate0.010611,592,7282,621,440
DISPATCH EVENT:controller_action_predispatch0.01771525,9040
OBSERVER: log0.00721154,8960
CORE::create_object_of::Mage_Log_Model_Visitor0.0021136,9360
OBSERVER: pagecache0.0008119,1600
OBSERVER: persistent0.00603182,8560
OBSERVER: persistent_quote0.00181132,0000
CORE::create_object_of::Mage_Customer_Model_Session0.0008181,9440
mage::dispatch::controller::action::catalog_category_view0.8707100
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Category0.0221396550,240262,144
DISPATCH EVENT:model_load_before0.001733316,4480
DISPATCH EVENT:core_abstract_load_before0.0003603,4080
CORE::create_object_of::Mage_Index_Model_Lock_Storage_Db0.0013131,5600
DISPATCH EVENT:catalog_category_load_before0.001126813,8800
DISPATCH EVENT:catalog_category_load_after0.001026812,9760
DISPATCH EVENT:controller_action_layout_load_before0.0036187,5040
OBSERVER: quickview_check_referer_url0.0015160,0880
mage::dispatch::controller::action::catalog_category_view::layout_load0.0005157,3440
mage::dispatch::controller::action::catalog_category_view::layout_generate_xml0.005816560
mage::dispatch::controller::action::catalog_category_view::layout_generate_blocks0.213519,507,5929,437,184
BLOCK: formkey0.00641198,2560
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_prepare_layout_before0.004411332,2720
OBSERVER: smartwave_ajaxcart_prepare_layout_before0.001411339,0000
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_prepare_layout_after0.009311348,4000
OBSERVER: warehouse_add_system_config_js0.002011327,5120
OBSERVER: warehouse_add_product_tabs0.002211336,0800
OBSERVER: warehouseplus_add_product_zone_price_tab0.001111316,6560
DISPATCH EVENT:core_layout_block_create_after0.00051125,8640
BLOCK: root0.0010172,328262,144
BLOCK: head0.00191147,2560
CORE::create_object_of::Smartwave_All_Model_Compiler0.000423133,4000
BLOCK ACTION: head -> addJs0.00043655,8560
BLOCK: js_cookies0.0005168,3520
BLOCK ACTION: head -> addCss0.00122671,2160
BLOCK ACTION: head -> addItem0.00043563,0080
BLOCK: after_body_start0.00081113,040262,144
BLOCK: global_notices0.0005166,2000
BLOCK: header0.0006167,1040
BLOCK: top.links0.0009169,592262,144
BLOCK: store_language0.0008168,6960
BLOCK: catalog.topnav0.00281181,096262,144
BLOCK: welcome0.0005165,4000
BLOCK: top.container0.0006158,0720
BLOCK: global_messages0.0018183,2880
BLOCK: breadcrumbs0.0006166,864262,144
BLOCK: footer0.00091102,3200
BLOCK: global_cookie_notice0.0005166,0560
BLOCK: core_profiler0.0006157,584262,144
BLOCK ACTION: top.links -> addLink0.01203198,536524,288
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Url0.0027203121,6720
BLOCK: cms_footer_links0.00081113,0480
BLOCK: catalog.compare.sidebar0.00241238,432262,144
BLOCK: catalog_product_price_template0.0005157,4000
BLOCK: paypal.partner.top_cart.shortcut0.00461157,392524,288
BLOCK: right.poll0.00161115,4240
BLOCK: right.reports.product.viewed0.00101167,0480
BLOCK: right.reports.product.compared0.0005185,7840
BLOCK: google_analytics0.0010170,544262,144
BLOCK: wishlist_link0.00091141,9840
BLOCK: wishlist_sidebar0.00151178,504262,144
BLOCK: paypaluk.partner.top_cart.shortcut0.0005167,6480
BLOCK: customer.geolocator0.0005166,4560
BLOCK: customer.address0.0008171,1520
BLOCK: warehouse0.0005167,3920
BLOCK: ajax.login.body0.00091133,3520
BLOCK: 0.0006169,888262,144
BLOCK: menubuilder.menu.top0.0008167,0400
BLOCK: pagebuilder.custom.media0.0007167,4560
BLOCK: livecss.paneltool0.0012171,384262,144
BLOCK: store_currency0.0006167,4800
BLOCK: minicart0.00181213,584262,144
BLOCK: checkout.cart.totals0.0009277,0000
BLOCK: footer.newsletter0.0005166,584262,144
BLOCK: catalog.leftnav0.107413,918,3843,932,160
CORE::create_object_of::Innoexts_WarehousePlus_Model_Mysql4_Catalog_Product_Collection0.00776431,624524,288
DISPATCH EVENT:catalog_product_collection_apply_limitations_before0.0003261,9600
DISPATCH EVENT:catalog_product_collection_apply_limitations_after0.028011623,888524,288
OBSERVER: warehouse_before_product_collection_load0.027917622,504524,288
EAV: Mage_Eav_Model_Config::getEntityType0.002610696,4640
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Resource_Eav_Attribute0.00058757,5120
EAV: Mage_Eav_Model_Config::getAttribute0.0100129146,432262,144
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Resource_Product_Attribute_Collection0.00672197,328262,144
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Layer_Filter_Attribute0.0001104,4800
CORE::create_object_of::Mage_Eav_Model_Entity_Attribute_Frontend_Default0.0000101,8960
CORE::create_object_of::Mage_Eav_Model_Entity_Attribute_Source_Table0.0000101,9760
CORE::create_object_of::Mage_Eav_Model_Resource_Entity_Attribute_Option_Collection0.00261081,1520
CORE::create_object_of::Mage_Eav_Model_Resource_Entity_Attribute_Option0.0001115,8480
Mage_Catalog_Model_Layer::getState0.0003123,8720
BLOCK: category.products0.00551182,0800
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Category_Url0.000815829,2560
REWRITE: Mage_Catalog_Model_Category_Url::getCategoryUrl0.0426158848,1760
BLOCK: product_list0.00171168,528262,144
BLOCK: product_list_toolbar0.0032192,7440
BLOCK: product_list_toolbar_pager0.0016188,632262,144
BLOCK: bml.center.logo0.0006166,7040
BLOCK: catalog.category0.00851323,952262,144
CORE::create_object_of::Mage_Widget_Model_Template_Filter0.0007279,0240
BLOCK: sale.reorder.sidebar0.0008168,256262,144
DISPATCH EVENT:controller_action_layout_generate_blocks_after0.0018174,8800
OBSERVER: configurableswatches0.00191273,1920
mage::dispatch::controller::action::catalog_category_view::layout_render0.6266100
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_to_html_before0.0003553,1920
Mage_Core_Model_Design_Package::getFilename0.00202732,6480
frontend/ribu/default/template/page/2columns-left-catalog.phtml0.611816,521,8086,815,744
frontend/ribu/default/template/page/html/head.phtml0.02211537,920786,432
Mage_Core_Model_Design_Package::getSkinUrl0.00325154,9120
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_to_html_after0.00285412,9600
OBSERVER: aoe_templatehints0.00125419,3760
frontend/base/default/template/directory/js/optional_zip_countries.phtml0.0021127,512262,144
frontend/ribu/default/template/page/html/header_type3.phtml0.20241801,056786,432
frontend/ribu/default/template/smartwave/megamenu/html/topmenu.phtml0.11261605,064786,432
frontend/ribu/default/template/smartwave/megamenu/html/mobilemenu.phtml0.0825122,0240
frontend/base/default/template/innoexts/customerlocator/customer/geolocator.phtml0.0025175,5120
frontend/ribu/default/template/ribu/customcustomer/category/view.phtml0.076011,777,3682,359,296
_LOAD_ATTRIBUTE_BY_CODE__0.0059439,8240
DISPATCH EVENT:catalog_block_product_list_collection0.046411,428,7841,310,720
OBSERVER: review0.046211,424,7521,310,720
__EAV_COLLECTION_BEFORE_LOAD__0.0011611,7040
__EAV_COLLECTION_LOAD_ENT__0.00936121,7120
__EAV_COLLECTION_AFTER_LOAD__0.040261,191,1361,310,720
DISPATCH EVENT:catalog_product_collection_load_after0.038911,182,0801,048,576
OBSERVER: inventory0.045261,295,408786,432
OBSERVER: tax0.00682172,200262,144
OBSERVER: warehouse_load_product_collection_stock_shipping_carriers0.0027118,7040
OBSERVER: bundle_observer0.001317,0640
frontend/ribu/default/template/ribu/customcustomer/fullhouse/list.phtml0.01251108,896786,432
frontend/ribu/default/template/ribu/customcustomer/fullhouse/list/toolbar.phtml0.0101161,648786,432
frontend/ribu/default/template/catalog/category/category_nav.phtml0.0793143,3120
frontend/ribu/default/template/ribu/fullhouse/catalog/layer/view.phtml0.03421478,9600
CORE::create_object_of::Innoexts_Warehouse_Model_Mysql4_Catalog_Layer_Filter_Attribute0.0001105,3520
DISPATCH EVENT:catalog_prepare_price_select0.0032173,2640
OBSERVER: weee0.0029168,7680
frontend/ribu/default/template/catalog/layer/filter.phtml0.002138,1920
frontend/ribu/default/template/catalog/product/view/fixed_related_product.phtml0.180112,611,3682,621,440
CORE::create_object_of::Ribu_AssociateProduct_Model_Product0.0006109,0880
__EAV_LOAD_MODEL__0.102351,748,9521,572,864
__EAV_LOAD_MODEL_ATTRIBUTES__0.02495861,9120
CORE::create_object_of::Mage_Eav_Model_Entity_Attribute_Backend_Default0.00014810,1840
__EAV_LOAD_MODEL_AFTER_LOAD__0.06495653,624786,432
DISPATCH EVENT:catalog_product_load_after0.069051,069,4001,048,576
OBSERVER: warehouse_load_product_stock_shipping_carriers0.002152,5200
OBSERVER: warehouse_load_product_stock_priorities0.002252,5440
OBSERVER: save_customer_product0.04455715,8161,048,576
CORE::create_object_of::Ribu_CustomCustomer_Model_Mysql4_Product_Customer_Collection0.0005523,0720
CORE::create_object_of::Ribu_CustomCustomer_Model_Mysql4_Company_Collection0.0004522,8320
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Resource_Category_Flat_Collection0.0005539,5760
frontend/base/default/template/page/html/cookienotice.phtml0.0009117,6000
CACHE_URL0.01131220,320262,144