Product was successfully added to your shopping cart.

Trang trí

Lorem ipsum dolor sit amet, consectetur adipiscing elit, sed do eiusmod tempor incididunt ut labore et dolore magna aliqua. Ut enim ad minim veniam, quis nostrud exercitation ullamco laboris nisi ut aliquip ex ea commodo consequat. Duis aute irure dolor in reprehenderit in voluptate velit esse cillum dolore eu fugiat nulla pariatur. Excepteur sint occaecat cupidatat non proident, sunt in culpa qui officia deserunt mollit anim id est laborum.

   

8 (các) sản phẩm

   

8 (các) sản phẩm

Dự án Vinhomes Sky Lake Phạm Hùng được chủ đầu tư Vingroup trang bị chuỗi tiện ích đồng bộ hoàn hảo. Các cư dân tương lai tại đây sẽ được trải nghiệm chuỗi tiện ích đẳng cấp gồm:
Trung tâm thương mại: Hệ thống trung tâm thương mại vớicác sản phẩm từ thời trang, mỹ phẩm từ các thương hiệu trong và ngoài nước… đáp ứng nhu cầu mua sắm cho cư dân

[profiler]
Memory usage: real: 25427968, emalloc: 24719936
Code ProfilerTimeCntEmallocRealMem
mage1.1432100
mage::app::init::system_config0.0024127,8240
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Cache0.0062195,3840
mage::app::init::config::load_cache0.007711,8080
mage::app::init::stores0.049211,187,6001,310,720
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Resource_Website0.0010114,1280
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Resource_Website_Collection0.02921510,856786,432
DISPATCH EVENT:resource_get_tablename0.001317910,9360
DISPATCH EVENT:core_collection_abstract_load_before0.0002281,8160
DISPATCH EVENT:core_collection_abstract_load_after0.0002281,7920
init_config_section:stores_default0.002512,1600
mage::app::init_front_controller0.01021286,992262,144
DISPATCH EVENT:controller_front_init_before0.0025196,6240
OBSERVER: wordpress0.0015215,9520
OBSERVER: ves_base_observer0.0003127,9920
mage::app::init_front_controller::collect_routers0.00671165,8000
DISPATCH EVENT:controller_front_init_routers0.0005110,9680
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Url_Rewrite_Request0.0013144,7920
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Url_Rewrite0.00054627,0000
mage::dispatch::db_url_rewrite0.0021136,9680
DISPATCH EVENT:model_load_after0.002334317,1040
DISPATCH EVENT:core_abstract_load_after0.0003643,5120
mage::dispatch::routers_match1.0230100
mage::dispatch::controller::action::predispatch0.039912,420,8322,883,584
CORE::create_object_of::Smartwave_All_Model_Core_Layout0.0017133,7200
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Session0.0021228,6000
mage::dispatch::controller::action::predispatch::load_area::frontend::design0.00581129,792262,144
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Design_Package0.0012130,3200
mage::dispatch::controller::action::predispatch::load_area::frontend::translate0.010411,592,8562,621,440
DISPATCH EVENT:controller_action_predispatch0.01751525,8640
OBSERVER: log0.00671154,9200
CORE::create_object_of::Mage_Log_Model_Visitor0.0019136,9440
OBSERVER: pagecache0.0008119,1840
OBSERVER: persistent0.00613182,8320
OBSERVER: persistent_quote0.00181131,9520
CORE::create_object_of::Mage_Customer_Model_Session0.0009181,8880
mage::dispatch::controller::action::catalog_category_view0.9771100
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Category0.0231395550,680262,144
DISPATCH EVENT:model_load_before0.001733316,5920
DISPATCH EVENT:core_abstract_load_before0.0003603,3920
CORE::create_object_of::Mage_Index_Model_Lock_Storage_Db0.0013131,5440
DISPATCH EVENT:catalog_category_load_before0.001126813,5680
DISPATCH EVENT:catalog_category_load_after0.001026813,2720
DISPATCH EVENT:controller_action_layout_load_before0.0038187,3120
OBSERVER: quickview_check_referer_url0.0016160,0960
mage::dispatch::controller::action::catalog_category_view::layout_load0.0005156,4400
mage::dispatch::controller::action::catalog_category_view::layout_generate_xml0.005516800
mage::dispatch::controller::action::catalog_category_view::layout_generate_blocks0.223119,503,2729,437,184
BLOCK: formkey0.00681197,9440
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_prepare_layout_before0.004911432,2960
OBSERVER: smartwave_ajaxcart_prepare_layout_before0.001511439,1840
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_prepare_layout_after0.009911448,5680
OBSERVER: warehouse_add_system_config_js0.002211427,6320
OBSERVER: warehouse_add_product_tabs0.002311436,3280
OBSERVER: warehouseplus_add_product_zone_price_tab0.001211416,8480
DISPATCH EVENT:core_layout_block_create_after0.00051135,9200
BLOCK: root0.0010172,392262,144
BLOCK: head0.00201147,2800
CORE::create_object_of::Smartwave_All_Model_Compiler0.000422632,6800
BLOCK ACTION: head -> addJs0.00043656,7120
BLOCK: js_cookies0.0005168,2080
BLOCK ACTION: head -> addCss0.00132670,9520
BLOCK ACTION: head -> addItem0.00043562,9200
BLOCK: after_body_start0.00081113,176262,144
BLOCK: global_notices0.0005166,2320
BLOCK: header0.0006167,1280
BLOCK: top.links0.0010169,520262,144
BLOCK: store_language0.0008168,6960
BLOCK: catalog.topnav0.00321180,856262,144
BLOCK: welcome0.0006165,4960
BLOCK: top.container0.0006157,9840
BLOCK: global_messages0.0018183,1360
BLOCK: breadcrumbs0.0006166,840262,144
BLOCK: footer0.00091102,3200
BLOCK: global_cookie_notice0.0005166,0560
BLOCK: core_profiler0.0006157,584262,144
BLOCK ACTION: top.links -> addLink0.01453198,560262,144
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Url0.0029223133,9840
BLOCK: cms_footer_links0.00081113,0560
BLOCK: catalog.compare.sidebar0.00241238,520262,144
BLOCK: catalog_product_price_template0.0005157,3760
BLOCK: paypal.partner.top_cart.shortcut0.00491157,592524,288
BLOCK: right.poll0.00161115,3600
BLOCK: right.reports.product.viewed0.00111167,0400
BLOCK: right.reports.product.compared0.0006185,8080
BLOCK: google_analytics0.0010170,568262,144
BLOCK: wishlist_link0.00101141,9600
BLOCK: wishlist_sidebar0.00161178,544262,144
BLOCK: paypaluk.partner.top_cart.shortcut0.0005167,6320
BLOCK: customer.geolocator0.0005166,4560
BLOCK: customer.address0.0008171,2640
BLOCK: warehouse0.0006167,304262,144
BLOCK: ajax.login.body0.00091133,3600
BLOCK: 0.0007169,920262,144
BLOCK: menubuilder.menu.top0.0009167,0000
BLOCK: pagebuilder.custom.media0.0008167,4640
BLOCK: livecss.paneltool0.0011171,392262,144
BLOCK: store_currency0.0007167,4320
BLOCK: minicart0.00201213,552262,144
BLOCK: checkout.cart.totals0.0009276,9840
BLOCK: footer.newsletter0.0006166,576262,144
BLOCK: catalog.leftnav0.109513,919,0803,932,160
CORE::create_object_of::Innoexts_WarehousePlus_Model_Mysql4_Catalog_Product_Collection0.00786431,896786,432
DISPATCH EVENT:catalog_product_collection_apply_limitations_before0.0002262,0000
DISPATCH EVENT:catalog_product_collection_apply_limitations_after0.027611623,672524,288
OBSERVER: warehouse_before_product_collection_load0.027517622,360524,288
EAV: Mage_Eav_Model_Config::getEntityType0.002612098,3360
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Resource_Eav_Attribute0.00068858,1920
EAV: Mage_Eav_Model_Config::getAttribute0.0119136162,984262,144
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Resource_Product_Attribute_Collection0.00712197,736262,144
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Layer_Filter_Attribute0.0001104,4800
CORE::create_object_of::Mage_Eav_Model_Entity_Attribute_Frontend_Default0.0000101,8960
CORE::create_object_of::Mage_Eav_Model_Entity_Attribute_Source_Table0.0000101,9760
CORE::create_object_of::Mage_Eav_Model_Resource_Entity_Attribute_Option_Collection0.00241081,1600
CORE::create_object_of::Mage_Eav_Model_Resource_Entity_Attribute_Option0.0001115,8800
Mage_Catalog_Model_Layer::getState0.0003123,8560
BLOCK: category.products0.00591182,1920
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Category_Url0.000915729,1200
REWRITE: Mage_Catalog_Model_Category_Url::getCategoryUrl0.0431157840,1120
BLOCK: product_list0.00171168,592262,144
BLOCK: product_list_toolbar0.0036192,7440
BLOCK: product_list_toolbar_pager0.0017188,624262,144
BLOCK: bml.center.logo0.0006166,6640
BLOCK: catalog.category0.00891324,080262,144
CORE::create_object_of::Mage_Widget_Model_Template_Filter0.0008279,0320
BLOCK: sale.reorder.sidebar0.0008168,320262,144
DISPATCH EVENT:controller_action_layout_generate_blocks_after0.0019174,8800
OBSERVER: configurableswatches0.00191273,2240
mage::dispatch::controller::action::catalog_category_view::layout_render0.7213100
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_to_html_before0.0003633,4880
Mage_Core_Model_Design_Package::getFilename0.00263743,7040
frontend/ribu/default/template/page/2columns-left-catalog.phtml0.705118,868,4568,912,896
frontend/ribu/default/template/page/html/head.phtml0.02341537,904524,288
Mage_Core_Model_Design_Package::getSkinUrl0.00315255,9280
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_to_html_after0.00336213,2960
OBSERVER: aoe_templatehints0.00136221,3040
frontend/base/default/template/directory/js/optional_zip_countries.phtml0.0022127,5040
frontend/ribu/default/template/page/html/header_type3.phtml0.20451801,5521,048,576
frontend/ribu/default/template/smartwave/megamenu/html/topmenu.phtml0.11711605,504786,432
frontend/ribu/default/template/smartwave/megamenu/html/mobilemenu.phtml0.0797122,0400
frontend/base/default/template/innoexts/customerlocator/customer/geolocator.phtml0.0024175,4480
frontend/ribu/default/template/catalog/category/view.phtml0.188114,729,4084,980,736
_LOAD_ATTRIBUTE_BY_CODE__0.0075653,7840
DISPATCH EVENT:catalog_block_product_list_collection0.050611,562,3441,572,864
OBSERVER: review0.050411,558,1361,572,864
__EAV_COLLECTION_BEFORE_LOAD__0.0010611,6960
__EAV_COLLECTION_LOAD_ENT__0.01056205,416262,144
__EAV_COLLECTION_AFTER_LOAD__0.042661,200,1521,048,576
DISPATCH EVENT:catalog_product_collection_load_after0.041011,189,8001,048,576
OBSERVER: inventory0.047161,234,736786,432
OBSERVER: tax0.00662172,240262,144
OBSERVER: warehouse_load_product_collection_stock_shipping_carriers0.0027119,7680
OBSERVER: bundle_observer0.001417,0880
frontend/ribu/default/template/catalog/product/list.phtml0.122512,947,0963,145,728
frontend/ribu/default/template/catalog/product/list/toolbar.phtml0.01631255,256524,288
CORE::create_object_of::Mage_Directory_Model_Resource_Region_Collection0.0013244,0880
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Product_Url0.0001133,4960
DISPATCH EVENT:catalog_product_get_final_price0.051481,973,9602,097,152
OBSERVER: catalogrule0.0089880,8400
OBSERVER: warehouseplus_get_product_final_price0.042081,890,9922,097,152
CORE::create_object_of::Innoexts_CustomerLocator_Model_Session0.0008124,9360
frontend/ribu/default/template/catalog/product/price.phtml0.03228370,440524,288
locale/currency0.015229271,7680
DISPATCH EVENT:currency_display_options_forming0.0016144,8560
OBSERVER: mage_currencysymbol_currency_display_options0.0015141,6720
frontend/ribu/default/template/catalog/category/category_nav.phtml0.0783139,2880
frontend/ribu/default/template/catalog/layer/view.phtml0.03701340,8720
CORE::create_object_of::Innoexts_Warehouse_Model_Mysql4_Catalog_Layer_Filter_Attribute0.0001105,3280
DISPATCH EVENT:catalog_prepare_price_select0.0016146,8000
OBSERVER: weee0.0014142,4160
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Layer_Filter_Item0.0001228,2640
frontend/ribu/default/template/catalog/layer/filter.phtml0.0053513,9440
frontend/ribu/default/template/catalog/product/view/fixed_related_product.phtml0.156312,123,2562,097,152
CORE::create_object_of::Ribu_AssociateProduct_Model_Product0.0006109,2240
__EAV_LOAD_MODEL__0.081651,425,1441,310,720
__EAV_LOAD_MODEL_ATTRIBUTES__0.02245841,1920
CORE::create_object_of::Mage_Eav_Model_Entity_Attribute_Backend_Default0.00014810,2160
__EAV_LOAD_MODEL_AFTER_LOAD__0.04715363,752524,288
DISPATCH EVENT:catalog_product_load_after0.06855956,064786,432
OBSERVER: warehouse_load_product_stock_shipping_carriers0.002152,5360
OBSERVER: warehouse_load_product_stock_priorities0.002152,5520
OBSERVER: save_customer_product0.04435666,792786,432
CORE::create_object_of::Ribu_CustomCustomer_Model_Mysql4_Product_Customer_Collection0.0005523,3520
CORE::create_object_of::Ribu_CustomCustomer_Model_Mysql4_Company_Collection0.0003523,0400
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Resource_Category_Flat_Collection0.0005539,8720
frontend/base/default/template/page/html/cookienotice.phtml0.0008117,5600
CACHE_URL0.01281270,616524,288