Product was successfully added to your shopping cart.

Vật tư

Lorem ipsum dolor sit amet, consectetur adipiscing elit, sed do eiusmod tempor incididunt ut labore et dolore magna aliqua. Ut enim ad minim veniam, quis nostrud exercitation ullamco laboris nisi ut aliquip ex ea commodo consequat. Duis aute irure dolor in reprehenderit in voluptate velit esse cillum dolore eu fugiat nulla pariatur. Excepteur sint occaecat cupidatat non proident, sunt in culpa qui officia deserunt mollit anim id est laborum.

   

5 (các) sản phẩm

   

5 (các) sản phẩm

Dự án Vinhomes Sky Lake Phạm Hùng được chủ đầu tư Vingroup trang bị chuỗi tiện ích đồng bộ hoàn hảo. Các cư dân tương lai tại đây sẽ được trải nghiệm chuỗi tiện ích đẳng cấp gồm:
Trung tâm thương mại: Hệ thống trung tâm thương mại vớicác sản phẩm từ thời trang, mỹ phẩm từ các thương hiệu trong và ngoài nước… đáp ứng nhu cầu mua sắm cho cư dân

[profiler]
Memory usage: real: 25165824, emalloc: 24620896
Code ProfilerTimeCntEmallocRealMem
mage1.0179100
mage::app::init::system_config0.0025127,8240
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Cache0.0058195,3840
mage::app::init::config::load_cache0.007111,8080
mage::app::init::stores0.045911,187,6001,310,720
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Resource_Website0.0010114,1280
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Resource_Website_Collection0.02681510,856786,432
DISPATCH EVENT:resource_get_tablename0.001217610,8080
DISPATCH EVENT:core_collection_abstract_load_before0.0002281,7280
DISPATCH EVENT:core_collection_abstract_load_after0.0002281,7920
init_config_section:stores_default0.002512,1600
mage::app::init_front_controller0.00961286,992262,144
DISPATCH EVENT:controller_front_init_before0.0023196,6240
OBSERVER: wordpress0.0014215,9520
OBSERVER: ves_base_observer0.0003127,9920
mage::app::init_front_controller::collect_routers0.00641165,8000
DISPATCH EVENT:controller_front_init_routers0.0005110,9680
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Url_Rewrite_Request0.0012144,7920
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Url_Rewrite0.00054626,7920
mage::dispatch::db_url_rewrite0.0018136,9680
DISPATCH EVENT:model_load_after0.001622911,6080
DISPATCH EVENT:core_abstract_load_after0.0003633,4880
mage::dispatch::routers_match0.9049100
mage::dispatch::controller::action::predispatch0.036712,420,8642,883,584
CORE::create_object_of::Smartwave_All_Model_Core_Layout0.0016133,7600
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Session0.0019228,5680
mage::dispatch::controller::action::predispatch::load_area::frontend::design0.00511129,640262,144
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Design_Package0.0011130,2560
mage::dispatch::controller::action::predispatch::load_area::frontend::translate0.009611,592,8882,621,440
DISPATCH EVENT:controller_action_predispatch0.01621525,9760
OBSERVER: log0.00621154,9360
CORE::create_object_of::Mage_Log_Model_Visitor0.0018136,9360
OBSERVER: pagecache0.0008119,1440
OBSERVER: persistent0.00573182,8400
OBSERVER: persistent_quote0.00161132,0400
CORE::create_object_of::Mage_Customer_Model_Session0.0008181,9520
mage::dispatch::controller::action::catalog_category_view0.8627100
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Category0.0176282467,7040
DISPATCH EVENT:model_load_before0.001121911,0800
DISPATCH EVENT:core_abstract_load_before0.0003593,4240
CORE::create_object_of::Mage_Index_Model_Lock_Storage_Db0.0012131,4640
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Resource_Category_Flat0.0003110,0080
DISPATCH EVENT:catalog_category_load_before0.00061558,3760
DISPATCH EVENT:catalog_category_load_after0.00061557,5440
DISPATCH EVENT:controller_action_layout_load_before0.0036187,248262,144
OBSERVER: quickview_check_referer_url0.0016160,056262,144
mage::dispatch::controller::action::catalog_category_view::layout_load0.0003156,4160
mage::dispatch::controller::action::catalog_category_view::layout_generate_xml0.005216560
mage::dispatch::controller::action::catalog_category_view::layout_generate_blocks0.217719,503,7689,437,184
BLOCK: formkey0.00591198,3440
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_prepare_layout_before0.004911432,3920
OBSERVER: smartwave_ajaxcart_prepare_layout_before0.001511439,1440
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_prepare_layout_after0.009911448,5520
OBSERVER: warehouse_add_system_config_js0.002111427,6880
OBSERVER: warehouse_add_product_tabs0.002311436,2880
OBSERVER: warehouseplus_add_product_zone_price_tab0.001211416,8160
DISPATCH EVENT:core_layout_block_create_after0.00051135,9040
BLOCK: root0.0009172,360262,144
BLOCK: head0.00171147,1280
CORE::create_object_of::Smartwave_All_Model_Compiler0.000422632,6800
BLOCK ACTION: head -> addJs0.00043656,6880
BLOCK: js_cookies0.0005168,3200
BLOCK ACTION: head -> addCss0.00122671,1040
BLOCK ACTION: head -> addItem0.00053562,9920
BLOCK: after_body_start0.00071113,104262,144
BLOCK: global_notices0.0004166,2000
BLOCK: header0.0006167,1120
BLOCK: top.links0.0010169,544262,144
BLOCK: store_language0.0008168,6400
BLOCK: catalog.topnav0.00261181,144262,144
BLOCK: welcome0.0005165,3920
BLOCK: top.container0.0006158,0880
BLOCK: global_messages0.0015183,2240
BLOCK: breadcrumbs0.0006166,864262,144
BLOCK: footer0.00081102,3440
BLOCK: global_cookie_notice0.0005166,0560
BLOCK: core_profiler0.0005157,592262,144
BLOCK ACTION: top.links -> addLink0.01393198,512262,144
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Url0.0026207123,9280
BLOCK: cms_footer_links0.00071112,9840
BLOCK: catalog.compare.sidebar0.00221238,472262,144
BLOCK: catalog_product_price_template0.0004157,4160
BLOCK: paypal.partner.top_cart.shortcut0.00431157,480524,288
BLOCK: right.poll0.00151115,3440
BLOCK: right.reports.product.viewed0.00091167,0320
BLOCK: right.reports.product.compared0.0005185,8080
BLOCK: google_analytics0.0009170,568262,144
BLOCK: wishlist_link0.00091141,9520
BLOCK: wishlist_sidebar0.00151178,584262,144
BLOCK: paypaluk.partner.top_cart.shortcut0.0005167,6000
BLOCK: customer.geolocator0.0010166,4560
BLOCK: customer.address0.0017171,2160
BLOCK: warehouse0.0009167,376262,144
BLOCK: ajax.login.body0.00171133,3520
BLOCK: 0.0006169,904262,144
BLOCK: menubuilder.menu.top0.0007166,9680
BLOCK: pagebuilder.custom.media0.0007167,3920
BLOCK: livecss.paneltool0.0011171,416262,144
BLOCK: store_currency0.0006167,3840
BLOCK: minicart0.00181213,592262,144
BLOCK: checkout.cart.totals0.0009276,9760
BLOCK: footer.newsletter0.0005166,592262,144
BLOCK: catalog.leftnav0.109113,919,3443,932,160
CORE::create_object_of::Innoexts_WarehousePlus_Model_Mysql4_Catalog_Product_Collection0.01106431,968524,288
DISPATCH EVENT:catalog_product_collection_apply_limitations_before0.0003262,0640
DISPATCH EVENT:catalog_product_collection_apply_limitations_after0.029311623,704524,288
OBSERVER: warehouse_before_product_collection_load0.029117622,264524,288
EAV: Mage_Eav_Model_Config::getEntityType0.002411497,5840
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Resource_Eav_Attribute0.00068858,2800
EAV: Mage_Eav_Model_Config::getAttribute0.0118133162,288262,144
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Resource_Product_Attribute_Collection0.00632197,680262,144
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Layer_Filter_Attribute0.0001104,4800
CORE::create_object_of::Mage_Eav_Model_Entity_Attribute_Frontend_Default0.0000101,8960
CORE::create_object_of::Mage_Eav_Model_Entity_Attribute_Source_Table0.0000101,9760
CORE::create_object_of::Mage_Eav_Model_Resource_Entity_Attribute_Option_Collection0.00241081,1440
CORE::create_object_of::Mage_Eav_Model_Resource_Entity_Attribute_Option0.0001115,8400
Mage_Catalog_Model_Layer::getState0.0003123,8640
BLOCK: category.products0.00531181,8640
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Category_Url0.000815729,0720
REWRITE: Mage_Catalog_Model_Category_Url::getCategoryUrl0.0414157845,3760
BLOCK: product_list0.00161168,552262,144
BLOCK: product_list_toolbar0.0031192,8720
BLOCK: product_list_toolbar_pager0.0015188,592262,144
BLOCK: bml.center.logo0.0006166,6640
BLOCK: catalog.category0.00841324,072262,144
CORE::create_object_of::Mage_Widget_Model_Template_Filter0.0007279,0880
BLOCK: sale.reorder.sidebar0.0007168,336262,144
DISPATCH EVENT:controller_action_layout_generate_blocks_after0.0018174,8400
OBSERVER: configurableswatches0.00181273,1760
mage::dispatch::controller::action::catalog_category_view::layout_render0.6168100
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_to_html_before0.0003603,3760
Mage_Core_Model_Design_Package::getFilename0.00233339,0720
frontend/ribu/default/template/page/2columns-left-catalog.phtml0.600418,783,0569,175,040
frontend/ribu/default/template/page/html/head.phtml0.02261538,280524,288
Mage_Core_Model_Design_Package::getSkinUrl0.00315255,9360
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_to_html_after0.00335913,1040
OBSERVER: aoe_templatehints0.00155920,3120
frontend/base/default/template/directory/js/optional_zip_countries.phtml0.0020127,576262,144
frontend/ribu/default/template/page/html/header_type3.phtml0.11821796,6481,048,576
frontend/ribu/default/template/smartwave/megamenu/html/mobilemenu.phtml0.11291603,048524,288
frontend/base/default/template/innoexts/customerlocator/customer/geolocator.phtml0.0024175,1360
frontend/ribu/default/template/catalog/category/view.phtml0.172114,659,6564,718,592
_LOAD_ATTRIBUTE_BY_CODE__0.0075653,6080
DISPATCH EVENT:catalog_block_product_list_collection0.046811,512,1921,310,720
OBSERVER: review0.046711,507,8241,310,720
__EAV_COLLECTION_BEFORE_LOAD__0.0010611,5680
__EAV_COLLECTION_LOAD_ENT__0.00986165,5760
__EAV_COLLECTION_AFTER_LOAD__0.040061,191,5841,310,720
DISPATCH EVENT:catalog_product_collection_load_after0.038411,181,7841,048,576
OBSERVER: inventory0.044161,228,984786,432
OBSERVER: tax0.00642172,112262,144
OBSERVER: warehouse_load_product_collection_stock_shipping_carriers0.0028119,2640
OBSERVER: warehouse_load_product_collection_stock_priorities0.001112,1280
OBSERVER: bundle_observer0.001317,1600
frontend/ribu/default/template/catalog/product/list.phtml0.110612,933,2883,145,728
frontend/ribu/default/template/catalog/product/list/toolbar.phtml0.01551255,224524,288
CORE::create_object_of::Mage_Directory_Model_Resource_Region_Collection0.0012244,0240
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Product_Url0.0001102,7280
DISPATCH EVENT:catalog_product_get_final_price0.047851,973,5522,097,152
OBSERVER: catalogrule0.0070579,7040
OBSERVER: warehouseplus_get_product_final_price0.040451,890,4882,097,152
CORE::create_object_of::Innoexts_CustomerLocator_Model_Session0.0008125,0400
frontend/ribu/default/template/catalog/product/price.phtml0.02875357,912262,144
locale/currency0.014821271,712262,144
DISPATCH EVENT:currency_display_options_forming0.0015144,9360
OBSERVER: mage_currencysymbol_currency_display_options0.0014141,8000
frontend/ribu/default/template/catalog/category/category_nav.phtml0.0756138,9920
frontend/ribu/default/template/catalog/layer/view.phtml0.03581332,2400
CORE::create_object_of::Innoexts_Warehouse_Model_Mysql4_Catalog_Layer_Filter_Attribute0.0001105,3200
DISPATCH EVENT:catalog_prepare_price_select0.0016146,8320
OBSERVER: weee0.0014142,4000
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Layer_Filter_Item0.0001197,1920
frontend/ribu/default/template/catalog/layer/filter.phtml0.0042513,0720
frontend/ribu/default/template/catalog/product/view/fixed_related_product.phtml0.159012,128,1442,359,296
CORE::create_object_of::Ribu_AssociateProduct_Model_Product0.0006109,2000
__EAV_LOAD_MODEL__0.082551,425,3441,310,720
__EAV_LOAD_MODEL_ATTRIBUTES__0.02385841,2560
CORE::create_object_of::Mage_Eav_Model_Entity_Attribute_Backend_Default0.00014810,1360
__EAV_LOAD_MODEL_AFTER_LOAD__0.04645363,216262,144
DISPATCH EVENT:catalog_product_load_after0.06995956,1361,048,576
OBSERVER: warehouse_load_product_stock_shipping_carriers0.002152,5440
OBSERVER: warehouse_load_product_stock_priorities0.002252,5600
OBSERVER: save_customer_product0.04605666,7281,048,576
CORE::create_object_of::Ribu_CustomCustomer_Model_Mysql4_Product_Customer_Collection0.0005523,0960
CORE::create_object_of::Ribu_CustomCustomer_Model_Mysql4_Company_Collection0.0003522,8960
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Resource_Category_Flat_Collection0.0005539,8400
frontend/base/default/template/page/html/cookienotice.phtml0.0009117,6880
CACHE_URL0.01301257,960262,144