Nhà Sửa Chữa Điện XYZ
1 đánh giá
Sửa chữa nội thất, Sửa chữa điện, Sửa chữa nước, Sơn tường, Lắp đặt camera quan sát, Lắp đặt nhà thông minh, Lắp rèm cửa, Nhà thông minh, Khác, Sửa chữa / Lắp đặt

Product was successfully added to your shopping cart.

Giới thiệu về Nhà Sửa Chữa Điện XYZ

Dịch vụ nổi bật

[profiler]
Memory usage: real: 16252928, emalloc: 15715152
Code ProfilerTimeCntEmallocRealMem
mage0.6258100
mage::app::init::system_config0.0036127,8560
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Cache0.0095195,4080
mage::app::init::config::load_cache0.012311,8240
mage::app::init::stores0.069111,187,4321,310,720
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Resource_Website0.0016114,0560
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Resource_Website_Collection0.04241511,048786,432
DISPATCH EVENT:resource_get_tablename0.0004344,0160
DISPATCH EVENT:core_collection_abstract_load_before0.0001123,4160
DISPATCH EVENT:core_collection_abstract_load_after0.0001121,0640
init_config_section:stores_default0.002612,1440
mage::app::init_front_controller0.01041287,240262,144
DISPATCH EVENT:controller_front_init_before0.0025196,6400
OBSERVER: wordpress0.0014215,9600
OBSERVER: ves_base_observer0.0003127,9600
mage::app::init_front_controller::collect_routers0.00691165,9680
DISPATCH EVENT:controller_front_init_routers0.0006111,0160
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Url_Rewrite_Request0.0013144,7200
mage::dispatch::db_url_rewrite0.0022136,9520
DISPATCH EVENT:model_load_after0.00091357,0000
DISPATCH EVENT:core_abstract_load_after0.0001161,2880
mage::dispatch::routers_match0.4654100
mage::dispatch::controller::action::predispatch0.040212,420,8882,883,584
CORE::create_object_of::Smartwave_All_Model_Core_Layout0.0018133,7200
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Session0.0019126,8240
mage::dispatch::controller::action::predispatch::load_area::frontend::design0.00601129,736262,144
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Design_Package0.0012130,2800
mage::dispatch::controller::action::predispatch::load_area::frontend::translate0.010511,592,8482,621,440
DISPATCH EVENT:controller_action_predispatch0.01741525,8080
OBSERVER: log0.00701154,9520
CORE::create_object_of::Mage_Log_Model_Visitor0.0020136,9600
OBSERVER: pagecache0.0008119,1360
OBSERVER: persistent0.00593182,7360
OBSERVER: persistent_quote0.00181131,9760
CORE::create_object_of::Mage_Customer_Model_Session0.0009181,8800
mage::dispatch::controller::action::customcustomer_company_view0.4184100
DISPATCH EVENT:model_load_before0.00071336,8480
CORE::create_object_of::Mage_Customer_Model_Resource_Customer0.0037199,9520
EAV: Mage_Eav_Model_Config::getEntityType0.0020281,6160
__EAV_LOAD_MODEL__0.063751,370,5921,310,720
EAV: Mage_Eav_Model_Config::_initAttributes0.01051717,136524,288
CORE::create_object_of::Mage_Customer_Model_Resource_Attribute_Collection0.00281150,472262,144
CORE::create_object_of::Mage_Customer_Model_Attribute0.00023221,8320
EAV: Mage_Eav_Model_Config::getAttribute0.0001274,1600
__EAV_LOAD_MODEL_ATTRIBUTES__0.00755188,040262,144
CORE::create_object_of::Mage_Eav_Model_Entity_Attribute_Backend_Default0.0000224,7120
__EAV_LOAD_MODEL_AFTER_LOAD__0.04075423,448524,288
DISPATCH EVENT:customer_load_after0.03555921,272524,288
OBSERVER: customer_load_company0.03535921,448524,288
CORE::create_object_of::Ribu_CustomCustomer_Model_Mysql4_Company_Collection0.0006627,3440
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Category0.0165236428,488262,144
DISPATCH EVENT:core_abstract_load_before0.0001141,1680
CORE::create_object_of::Mage_Index_Model_Lock_Storage_Db0.0012131,0480
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Resource_Category_Flat0.0003110,1440
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Resource_Category_Flat_Collection0.0006647,4400
DISPATCH EVENT:controller_action_layout_load_before0.0028180,4720
OBSERVER: quickview_check_referer_url0.0016160,0240
mage::dispatch::controller::action::customcustomer_company_view::layout_load0.0004151,6560
mage::dispatch::controller::action::customcustomer_company_view::layout_generate_xml0.004416560
mage::dispatch::controller::action::customcustomer_company_view::layout_generate_blocks0.083214,885,8804,980,736
BLOCK: formkey0.00641197,840262,144
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_prepare_layout_before0.00378731,192524,288
OBSERVER: smartwave_ajaxcart_prepare_layout_before0.00128735,3760
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_prepare_layout_after0.00768746,8480
OBSERVER: warehouse_add_system_config_js0.00178723,8160
OBSERVER: warehouse_add_product_tabs0.00208732,7200
OBSERVER: warehouseplus_add_product_zone_price_tab0.00098713,6320
DISPATCH EVENT:core_layout_block_create_after0.0004874,6000
BLOCK: root0.0010172,3120
BLOCK: head0.00181147,136262,144
CORE::create_object_of::Smartwave_All_Model_Compiler0.000320529,6560
BLOCK ACTION: head -> addJs0.00043655,4560
BLOCK: js_cookies0.0005167,9040
BLOCK ACTION: head -> addCss0.00132670,4960
BLOCK ACTION: head -> addItem0.00043562,9040
BLOCK: after_body_start0.00071113,1920
BLOCK: global_notices0.0004166,208262,144
BLOCK: header0.0006167,1600
BLOCK: top.links0.0009169,5920
BLOCK: store_language0.0008168,7040
BLOCK: catalog.topnav0.00271180,8480
BLOCK: welcome0.0005165,5040
BLOCK: top.container0.0006158,088262,144
BLOCK: global_messages0.0016182,7280
BLOCK: breadcrumbs0.0006166,8960
BLOCK: footer0.00081102,368262,144
BLOCK: global_cookie_notice0.0005166,0720
BLOCK: core_profiler0.0005157,5840
BLOCK ACTION: top.links -> addLink0.01193198,736524,288
CORE::create_object_of::Mage_Core_Model_Url0.001813782,4720
BLOCK: cms_footer_links0.00071113,0880
BLOCK: catalog.compare.sidebar0.00231238,616262,144
BLOCK: catalog_product_price_template0.0005157,3120
BLOCK: paypal.partner.top_cart.shortcut0.00461157,064262,144
BLOCK: right.poll0.00161117,3520
BLOCK: tags_popular0.0006168,0400
BLOCK: right.reports.product.viewed0.00101167,072262,144
BLOCK: right.reports.product.compared0.0005185,8800
BLOCK: google_analytics0.0010170,672262,144
BLOCK: wishlist_link0.00091141,8960
BLOCK: wishlist_sidebar0.00151178,464262,144
BLOCK: paypaluk.partner.top_cart.shortcut0.0005169,7520
BLOCK: customer.geolocator0.0004166,4560
BLOCK: customer.address0.0008171,1760
BLOCK: warehouse0.0005167,304262,144
BLOCK: ajax.login.body0.00091133,3680
BLOCK: 0.0006169,3840
BLOCK: menubuilder.menu.top0.0007166,984262,144
BLOCK: pagebuilder.custom.media0.0008167,0320
BLOCK: livecss.paneltool0.0011171,416262,144
BLOCK: store_currency0.0006167,2880
BLOCK: minicart0.00191213,680262,144
BLOCK: checkout.cart.totals0.0009277,0640
BLOCK: footer.newsletter0.0005166,600262,144
BLOCK: log.company.viewed0.0005166,0960
BLOCK: block_top0.0005165,6880
BLOCK: sale.reorder.sidebar0.0008168,2880
BLOCK: top.service0.0006167,440262,144
DISPATCH EVENT:controller_action_layout_generate_blocks_after0.0008144,4240
OBSERVER: configurableswatches0.0007140,0480
mage::dispatch::controller::action::customcustomer_company_view::layout_render0.2300100
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_to_html_before0.0003482,8480
Mage_Core_Model_Design_Package::getFilename0.00151924,4720
frontend/ribu/default/template/page/2columns-left.phtml0.218412,488,7442,621,440
frontend/ribu/default/template/page/html/head.phtml0.02301559,688786,432
Mage_Core_Model_Design_Package::getSkinUrl0.00284750,8720
DISPATCH EVENT:core_block_abstract_to_html_after0.00274712,6800
OBSERVER: aoe_templatehints0.00124717,8240
frontend/base/default/template/directory/js/optional_zip_countries.phtml0.0022127,6320
frontend/ribu/default/template/page/html/header_type3.phtml0.136611,258,1761,048,576
frontend/ribu/default/template/smartwave/megamenu/html/mobilemenu.phtml0.129911,010,7041,048,576
CORE::create_object_of::Mage_Widget_Model_Template_Filter0.0007279,1760
DISPATCH EVENT:catalog_category_load_before0.00051145,8800
DISPATCH EVENT:catalog_category_load_after0.00041146,1600
CORE::create_object_of::Mage_Catalog_Model_Category_Url0.000611320,9760
REWRITE: Mage_Catalog_Model_Category_Url::getCategoryUrl0.0134113263,9200
frontend/ribu/default/template/ribu/customcustomer/company/toppreview.phtml0.01031178,320262,144
CORE::create_object_of::Mage_Tag_Model_Resource_Popular_Collection0.0014134,2800
frontend/ribu/default/template/ribu/customcustomer/company/view/left.phtml0.0240113,6240
frontend/base/default/template/innoexts/customerlocator/customer/geolocator.phtml0.00391111,0080
frontend/ribu/default/template/ribu/customcustomer/company/view.phtml0.0047170,4080
frontend/ribu/default/template/ribu/customcustomer/company/topservice.phtml0.0040165,5520
frontend/base/default/template/page/html/cookienotice.phtml0.0008117,6160
CACHE_URL0.00841169,5440